Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chonde...choonde.. ULEVI.. noooma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by driller, Aug 30, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii ni live yani..! leo asubuhi nilikua kwenye kakazi fulani hivi asubuhi mitaa ya home kwetu tanga uswahilini hukooo sahare...! jamaa mmoja inavyoelekea jana yake alikua amelewa kinyama na washkaji wakampiga na kumchukulia hela zake alizo kua nazo kwenye wallet.. sasa alikua anamind kishenzi eti..! " kama wanaume kweli mbona hamnifanyi kitu nikiwa sijalewa..? yani mnasubiri nilewe ndio mnipige na nawaambia kweli hiyo simu na laki tatu zangu mtatoa..!" yani nilicheka kinyama na nikawa nina jiuliza hivi mtu akiwa bwax kweli hawezi akawa anajua anachofanyiwa..? coz wengi wanaokuaga bwax wanaibiwa ila wakichapwa viboko hua wanarudi kwenye hali yao normal..! hivi ni kweli mtu ukiwa bwax unakua hujui kitu..?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimejitaidi kucheka lakini imeshindikana labda wenzangu wakija watacheka
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sijacheka..............
     
Loading...