Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde wabunge wangu wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jun 6, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ikiwa bado siku 5 kuanza kwa bunge la bajeti, ni masikitiko makubwa kwa wakazi wa majimbo ya
    1. Kawe,
    2. Mbeya Mjini
    3. Hai
    4. Nyamagana
    5. Ubungo,
    6. Singida Mashariki

    Wabunge wa majimbo husika wameshindwa kukutana na wananchi ili kupata maoni yao kuyafikisha bungeni BADALA yake wametumia pesa na marupurupu yatokanayo na ubunge kufanya mikutano ya chadema nje ya majimbo yao.
    Tafadhali wabunge wa majimbo niliyoyataja geukeni nyuma na kukumbuka nyinyi ni wawakilishi wa wapiga kura ambao mnatakiwa kuweka mbele mahitaji ya wapiga kura. BADILIKENI mtumikie wana jimbo wenu!!

    Kila siku twawasikia kiguu na njia mara Mtwara, Masasi, Newala wakati Sugu ukitamba Dar Live badala ya kupita maeneo ya Mwanjelwa, Soweto, masite nk. kuongea na wapiga kura; HIYO NI HAKI, MTAFAKARI!!!
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    magamba at work.....kazi wanyofanya ni zaidi ya kupokea maoni.....
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    MAFILILI, hii issue lazima tuiangalie kwa darubini, jamaa wamekuwa watalii, unajua ile michango yetu ya toka Arumeru imewachanganya sasa kila mbunge anataka apate gawio.

    Jamaa wamekuwa watalii. yaani 2015 ni mbali sana, majaribio ya kuchagua upinzani yanatutokea puani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Magamba bwana. Hasara tupu. Nipo jimbo linaloongozwa na Gamba. Mara ya mwisho kuonekana huku ni mwaka jana mwezi wa 9.. Na siku hyo aliwapelekea mipira mitatu ya soka..

    Wabunge wa Chadema wote wamekuwa wakiu2mia muda mwng majimboni kwao. Na hata jnc walvyo kwenye hyo miku5 ya chama wananch wanajua kuwa ukomboz unapelekwa kwngne hvyo wametoa baraka.. Wananch wa majimbo yaliyochn ya Chadema wanataka kila mtz awe mjanja kwa kuichagua Chadema.
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wabunge wa chadema ni wabunge wa watanzania yote. wanachokifanya ni kuwapa watanzania elimu ya uraia ili kujua haki zao. Na si kweli kwamba wamesahau majimbo yao bali wanafanyakazi usiku na mchana kwa faida ya watanzania.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tume ya katiba ulikuwa ukiiponda cdm kuwa ipo kaskazini tu,ONA SASA UNAKUJA NA HOJA ZA MFA MAJI..KWELI GAMBA LAKO GUMU
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Pole sana ndugu yangu!! Mbunge wa CHADEMA siyo mbunge wa jimbo lake la uchaguzi....ni mbunge wa Watanzania wote ambao wamekosa wa kuwasemea na kutambua mahitaji yao hasa yanayosababisha UMASKINI!!!

    Usilete ushabiki hapa jamvini....mi nipo Moshi vijijini, mbona sijamsikia Chami akichukua maoni ya wananchi wa huku kuyapeleka bungeni? We umewaona Mbowe, Sugu, Mnyika na Lissu ndiyo wabunge peke yao? Najua kinawauma kuwaona wanafanya kazi ya kuwababidilisha wana ccm kuwa wana CHADEMA....mtakoma mwaka huu!!!!!
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu, ingawa mimi si CCM ni mwanachama wa ADC, ila unapaswa uelewe kuwa system ya CCM ni tofauti sana na vyama vingine, wana hadi mabalozi wa nyumba 10, kwa hiyo mfumo wa mawasiliano wa hiki chama ni tofauti na vyama vingine.
     
  9. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,314
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo kwenye bold,maeneo mengi wamegoma kuchukua fomu mpaka sasa hivi uchaguzi haujafanyika!
     
  10. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg.yangu mleta uzi.uongo sio kitu chema.mwezi may sugu alifanya mikutano kwa kata zote pale mbeya mjini.mpaka kule juu kata ya iziwa,majengo.kule mwanjelwa ,iyunga,nzovywe.nk.watu wa mbeya mjini watakuwa mashahd na watanisapoti.kwa maana hata ratib za mikutano ya ndani ya mbunge niliiona nami nilihudhuria mkutano wa ukombozi wa fikra kule iziwa.so mod,mleta uzi huyu kwa upand wa sugu hajui alic.hoandika.
     
  11. k

    kichakare Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tumewaruhusu wakafanye ukombozi kwa watz wenzetu
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cdm hawawezi kwenda kusini,wameenda mmegeuka tena,kweli ukiwa gamba ni kazi pevu kwenye ubongo....................
     
  13. T

    Topi Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba akili vinyu....
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama rais anavyotamba kwenye majimbo ya uchaguzi ya nje ya nchi?
     
  15. n

    nya2nya2 Senior Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hya nenda kachukue posho yako kwa nape
     
  16. S

    SIPENDI Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa watu wa Chama Tawala sidhani kama huwa wanawaza. Hivi kujua matatizo ya wananchi watanzania unahitaji kufanya utafiti?
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Umehama ccm gafla? Au ndo oil chafu?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 528
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamekusikia! Hata hivyo taarifa yako si sahihi Ubungo kumefanyika mikutano mingi tu hivi karibuni na kusikiliza hoja
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako umezoea hao wenu wa Magamba wakiondoka ndo kwaheri, huku kwetu Singida Mashariki ameacha kila kitu Murua na unavyomuona yuko huko wenzio hazipiti wiki mbili tuko naye kwa jinsi anavyotumia posho yake kwaajili ya nchi yote. Haya tueleze hao wengine walioko huko wamefanya lipi hasa
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Usituzingue hapa mnafiki wewe,kaa kando uwe mtazamaji kama magamba wenzio,mtaumia sana na magamba yenu,propaganda za mtindo wako are too low for us! kachukue posho yako,sadistic
     
Loading...