Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde, vibaka...!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Museven, Aug 25, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Chonde chonde vibaka msitufunguze usiku huu mkijifanya makarani wa sensa. Tutanyofoana firigisi hv hv. Maana wabongo bana, hawachelewi kujificha nyuma ya matukio halali kuwaliza wenzao. Mi nalala na sime ya kimasai na rungu la misumari. Shauzi yenu!
     
Loading...