Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde tanesco,msikubali kutumika igunga kesho

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BENSON MSEMWA, Oct 1, 2011.

  1. B

    BENSON MSEMWA Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida upigaji wa kura humalizika saa kumi jioni na kinachofuata huwa ni kuhesabu kura,kuna uwezekano mkubwa kesho umeme ukakatwa kwa hila za kujenga mazingira ya wizi wa kura,hatutaki fujo tanesco,hatutaki giza igunga
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani umeme si ni tatizo la kitaifa? Acha visingizio!
     
Loading...