Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHONDE CHONDE;SUA,MZUMBE NK LINDENI HESHIMA YA Phd.......OKOENI JAHAZI!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by only83, Oct 20, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Katika hali ya kuonekana kana kwamba ni kutumia vyuo vya elimu ya juu kupata umaarufu Jakaya Kikwete ameendelea kujinyakulia Phd kama nyanya sokoni...Kwa wasomi na watu makini wanaweza tambua tatizo linaloendelea nchini mwetu.JK baada ya kushindwa shule(Kukimbia umande) sasa anatumia vyuo vya elimu ya juu hasa vya UMMA kujipatia umaarafu wa bei chee..Tunapaswa kujiuliza hivi hizi Phd zote kwa lipi hasa alilotenda kwa watanzania? Tuache porojo zisizo na msingi bali tufanya tafiti makini....

    Muono wangu:
    Vyuo vyote vya UMMA vyenye sifa ya kutoa Phd vimemtunuku JK hizo Phd za bei chee isipokuwa SUA na MU ndio hawajampa huyu jamaa hizo sifa za kijinga..Ombi langu CHONDE CHONDE,MU na SUA okoeni jahazi la elimu linazama...........
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa akipewa phd ya mzumbe kuna hasara gan?asipewe ya sua 2,maana shule ya pale co porojo.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Usihofu atakuja nyanganywa ata izo alizonazo na kuzidenounce hadharani
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu inaonesha dhahiri yeye ma VC wa vyuo ndio wanaojipendekeza na kumbuka hadi kua VC lazma uwe karibu na bwana mkubwa hivo usije shangaa sikia MU na SUA nao wamempa.
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi wanatumia vigezo gani kumtunuku mtu shahada ya heshima? nataka nijue kama JK anakidhi hivyo vigezo au ni mambo ya kujikweza?
     
  6. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hao ma VC si mkuu ndo anawateua kwahiyo hatuoni ajabu wakiendelea kumrundikia hizo degree ila iposiku atazitema tu
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Jamani ardhi university nao wamempa?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Vc wakiona kuna umuhimu wa kumpa phd wampe, kuna siku zitamtokea puani.
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ardhi tunampango wa kumpatia mwaka huu...subiri uone!!!
     
Loading...