Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chonde chonde serikali..elimu ya darasa la saba musiiletee siasa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by figganigga, Sep 8, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele.

    natumia nafasi hii kuwaasa serikali waachane na siasa kwenye maswala ya elimu.mitihani ya darasa la 7 imekuwa rahisi sana kiasi kwamba hata mtoto wa darasa la 5 akiifanya anaweza kufaulu.

    mwisho wa siku utaskia ufaulu wa std vii umeongezeka kutoka % fulani.hii siyo njia ya kutatua matatizo ya Tanzania.muhimu ni kuwajali walimu na kuwawezesha nyenzo za ufundishaji.la sivyo elimu yetu itaendelea kua duni.

    nasubmit.
    mia
     
  2. M

    Magenyi Nshekela Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwanawe!Kama unajua kuliko na siasa za ubabaishaji ni huko elimu ya msingi.Halmashauri za mitaa na vijiji ndio wasimamizi wa shule,walimu wakuu hawana chao kule.Diwani akiamua mratibu elimu hana chakushauri,kwa sasa maafisa elimu wa wilaya ni watumwa wa madiwani kila kitu "sawa mheshimiwa"akileta utaalamu wake anarudi kwenye chaki na wengi wanaogopa chaki kama ukoma.
    Kwenye mtihani ya darasa la saba huko ndio basi kila siku ina boreshwa ili wanafunzi waweze kushinda na baada kuona wanashindwa hesabu sasa ni mtihani wa kuchagua.Maboresho mengi ni ya kisiasa zaidi.
     
Loading...