Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHONDE CHONDE RUDISHENI MADENI & Pesa ZOOOTE!! Wataniua Jamani……

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Mar 5, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Habari wana JF.....
    :eyebrows:


    Iko hivi… Hapa JF nafanya biashara ya kukopesha pesa za akiba za familia ambayo ni joint account kwa members wa JF alafu wanalipa na riba kidogo. Nikiwa mama wa Nyumbani hio ni moja ya njia rahisi ya kujiongezea kipato bila mzee kujua. Well yalo nikuta ni kuwa Mwezi jana baada ya Kukomba pesa kwenye account nimekopa Laki 7 kwa hawa wadau wa mikopo mitaaani nikazikopesha kwa wana JF wengine kwa dau kubwa zaidi , Nikitarajia wana JF watanilipa pesa zangu within time kilichotokea wadau wananikwamisha kwa visingizio kibao! Jamani Jamani….. Wametishia weekend hii kuja safisha kila kitu kwenye nyumba yetu ya ghorofa tatu na kuchukua kila kitu!


    JAMANI…. Kumbukeni humo ndani thamini ni kubwa mno ya vyombo kuliko deni….. Mtanisamehe kwa kuwaaanika…… Nawaomba wooote ninao wadai rudisheni pesa ASAP. Na kuhakikisha zoezi laenda nataja majina na Deni. Mtanisamehe kwa kuwaanika…. Undugu pembeni kwanza…. Nahakikisha namaliza soo bila Sweetie kujua kabisa lililojiri…. Hii thread by default inasomeka King’asti ndo kapost.




    WANAWAKE

    First Lady.................. 345,000/=

    Sweet Lady ................ 700,000/=

    Mwali ..................... 200,000/=

    BelindaJacob ............... 150,000/=

    Roulette ................... 79,000/=

    Cantalisia .................. 399,999/=

    Chauro ..................... 100,000/=

    Smile........................ 2,000,000/=

    Black womani........................ 70,000/=

    Kabakabana .................. 50,000/=

    Husninyo .................... Nimekusamehe umefanya kazi nzuri lol

    Preta ....................... 150,000/=

    Mayassa ..................... 468,989/=

    Mwanajamiione ................ 320,000/=

    Michelle ....................... 76,000/=

    Mamndenyi ...................... 320,000/=

    Obsesed ....................... 100,000/=



    WANAUME

    MTM .......................... 1,000,000/=

    Rev Masanilo .................. 750,000/=

    Invisible ...................... 950,000/=

    Rejao .......................... 500,000/=

    RR ............................. 350,000/=

    Mtambuzi ........................ 100,000/=

    Ndetichia ........................ 568,000/=

    Ndahani ........................... 850,000/=

    Nyani Ngabu ...................... 3,200,000/=

    Kivumah ........................... 650,000/=

    Boss ............................... 20,000/=

    MAMMAMIA ........................... 300,000/=

    Finest ............................. 500,000/=

    Paka Jimmy ......................... 250,000/=

    X-Paster ................................................... Yaani naogopa hadi kutaja.... Dah!

    Klorokwin & Uporoto .................. 3,000,000/= (Msishangae! Riba hio)



    Nina mwanasheiria wangu kabisa hapa namely WoS akisaidiana na EMT….. nimewakodi baada ya kugundua JF lawayer Kloro kanitapeli nae. Nina body guard wangu hapa wawili namely Ritz na Kongosho…. Hivo hamnibabaishi….. Hapa karibu pia nina Darling shem akiwa na short gun kwa yeyeote atae resist….. Of coz haruhusiwi kuua ila kujeruhi tu!



    P.S.

    Kwa wale ambao sijawataja…. Naomba msijifariji. Sema tu siku yenu ya malipo bado…. Na wengine mmeshatoa taarifa kua mtalipa kabla ya weekend.



    Of couse…. Niliwa Miss saaana…. Ila dawa ya deni ni kulipa!!!!!


    Pamoja Saaana.

    ADI.

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kweli mabox noma...yaani nadaiwa milioni tatu na laki mbili? Gademu....Superman walahi utanibeba leo. Nakuja kuchukua mkwanja wangu nimlipe ADI..
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaa! Uwiiiiii nafwaaaaaaa!...lol.

    Wifi ujue hujaniaibisha mimi ila umemwaibisha kakako na utajuta kuzaliwa nae tumbo moja...daaah we ni noma.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akikulipa tafadhali nikopeshe na mimi nimlipe AD, nikishinda jf woman of the year 2012 nakulipa!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Umemuona leo? Kama umemuona nambie yuko wapi...namsaka vibaya mno!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    NN nakuamini katika kupata kile utakacho..... Do WHAT EVA! But I need my MONE NOW!!!!!! Nina hasira ujue..... Huyo Superman usimchekee kabisa!
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afadhali mie haukunianika AD, kesho nitakutumia kwa m-pesa.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Nimemfuata kaka Cookie kama ilivo kawaida ukikopa pesa kwangu ama bidhaa..... KAGOMA! Kasema saizi ahusiki!! Hivi wifi umesoma lakini mahala nimesema undugu pembeni?? Ohooooo! lol
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haha! Sijamuona kabisa leo, msake na mimi nakusaidia kumsaka... Kajificha lol.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Uzuri wako Scofield wewe ni Mwaminifu..... Hakikisha ukituma kwa njia ya Mpesa Uongeze na Elfu 10 ya makato kwa mie ambae natoa kwa wakala.... Si wajua dau la 1 Milllion ni elfu 10?
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimesoma wifi, wacha niwasiliane na mke mwenza kama anaeza nikopesha japo kidogo, si utapokea hata nusu kwanza wifi?,...na kakako asifike nyumbani leo, hasira zote za kuniaibisha nazimalizia kwake lol..
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali nitaweka 20 kabisa ili siku ingine nipate kiulaini.
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa naona umelia KIGOGO....Hahahahaaaaaaa sikufwaaaa nokutaza mdala....
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    hahahaha..... Wewe na kaka mtajuana wenyewe.... Mimi mwenyewe niko kuhakikisha hili jambo halijafika kwa kakako.... Sijui itakuaje!!!

    Alafu kama unategemea hio pesa toka kwa King' umeula! Katoka kunilipa Laki 5 kati ya 8 ninazo mdai.... Umepata picha hapo?:biggrin:
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    BTW kama mambo yako yamekaa vizuri naomba basi nikopeshe Laki 5....lol
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Erickb nashukuru broda.... Yale magunia 50 ya mchele badala ya pesa nimeyapata..... ubaraikiwe....lol
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Alaaa kumbe?? Sijalifahamu hilo Erickb52, deni limenichanganya! Nikopeshe niondoe hii aibu!

    Uko poa weye?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hehehehehe! Walipe bwana, ndio maana aunt mnanipunja hela ya matumizi kumbe umekopesha watu.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Umemuona Superman?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa bora mi nimeshayalipa....hivi Nitonye Humdai kweli zile cret za Banana alizokopa?
     
Loading...