Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde nguvu ya umma....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leornado, Feb 28, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa yanayojiri Libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities.


    Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mawazo mgando!!! That is "Better the devil you know ..."
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nashangaa una mawazo hayo wakati signature yako ni ya activism: "Support your Lawyer...sue somebody"
     
  4. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora nchi ikasambaratika tukaanza moja... kuliko hapa tulipo sasa!!!!!
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iwe mawazo mgando au myeyuko, ishu hapa ni kutoingiza nnchi kwenye machafuko. Wakongo wako wapi tangu Mobutu aondoke 1997?
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,473
    Likes Received: 9,222
    Trophy Points: 280
    Watu wanaoshabikia siasa za fujo na uvunjifu wa amani huwa wana akili za ki-kriminali (criminal minds).
    Wanashabikia fujo ili tu wafikie kilele cha matamanio yao ya yale wanayokusidia, iwe kuona damu, kuiba, kupora, kubaka, kudhulumu, kutesa na kadhalika. Huwa hawana nia thabiti ya kutaka mafanikio ya wengi. Yao yakifanikisha ndio climax yao ya u-sadisti.
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kuna wizi mwingi hasa kwenye madini tukiwapindua hawa kwa amani watakaoingia wanaweza hata ku-provide social services bure kama wakiwa serious.
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tutanyonywa mpaka lini?watu wanaishi maisha magumu hata mlo mmoja ishu halafu we unaongelea kuogopa vita?au wewe ni kati ya wale wachache walio ktk upande unaobenefit?hapa vyovyote vile na iwe lakini lazima ifike wakati twende sawa.tumechoka kua chini kila siku.tukimbizane heshima irudi ili tusichezewe movie za kijinga kama ilivyo sasa hivi
     
  9. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Here they come again with their song ya amani na utulivu....to hell!!
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wameshaanza kuogopa yanayotokea kanda ya Ziwa.
    Muziki bado Leonardo, just wait and see.
     
  11. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    mwoga!!!!!!!!!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    'Peace is more than the absence of war"
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mwanangu ni heri kwako kuwakemea kwa nguvu zako zote (usikemee ulipo anguka bali ulipo jikwaa) wale wanaodhulumu hadi uma unateseka ndani ya nchi hii tajiri.
     
  14. I

    Isekuu Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali tuliyo nayo ni bora tuingie gharama tuijenge upya nchi yetu hata hao waliofanikiwa walipitia kipindi kigumu. Huipendi nchi yako bwana!! Tusibweteke na maisha tuliyonayo.
     
  15. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mtoa mada lengo lake ni nini hasa? na pia onyesha njia mbadala ya kuwatoa mafisadi kama unaona nguvu ya umma haifai
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko kwenye serikali inapotumia mabomu na silaha za kivita kupinga kuondolewa madarakani na nguvu ya umma. Bila ya nguvu ya umma usitegemee mafisadi kuondoka! Kuandamana kuiondoa serikali madarakani ni haki ya wananchi na ni kielelezo cha kushindwa kwa serikali kama ilivyoshindwa ya CCM
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya uma haizuiliki kama kuna dhulma kwa hiyo kila mtenda haki hawezi kuogopa nguvu ya uma kamwe.
    Mafisadi wasubiri kiama,.
     
  18. V

    Vancomycin Senior Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    coward...........enzi za kina Okonkwo sijui kama ungeufikia uzee
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ujinga ndo unakusumbua. Kwani hujawahi kuifisadi nchi hii kwa mkono wako au akili yako au kwa kunyamazia ufisadi au kusaidia? Anza na wewe mwenyewe kama kweli una uchungu kihivyo.
     
  20. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Saharavoice,
    yaani umenifanya nicheke kwa hiyo mistari miwili mifupi-fupi
     
Loading...