Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde Chonde Mwigullu na Wake za Wenzio Igunga!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MgungaMiba, Sep 16, 2011.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Bw Rajabu ni kada mzuri wa CCM hapa Igunga, anajihusisha na huduma za Kompyuta akishirikiana na Mke wake. Kipindi hiki cha kampeni, alijitolea kumruhusu Mkewe kipenzi awemo kwenye msafara wa kampeni za CCM zinazoongozwa na Ndg Mwigullu Nchemba, mkewe huyo alikuwa akijihusisha zaidi na huduma za kompyuta katika msafara huo. Kumbe Mwigullu kwa kukosa uadilifu kwake alikuwa akimmezea mate Mke huyo wa kada mwenzake, na bila kujali hisani ya Bw Rajabu, na kwa kutumia ukubwa wake, bila haya wala tone la aibu, akaanza kumpiga miti mke wa mwenzie! Vijana wa Igunga waliomo kwenye convoy hilo walikerwa sana na mchezo huo wa mkuu huyo wa kampeni, kwani pia alikuwa ni Mke wa mwenzao, hivyo walikwenda kumtonya Rajabu wakati Mwigullu akiwa katikati ya Mselebuko, ndipo Rajabu alipokwenda na kumfumania Mwigullu Live bila chenga, tena kavu bila Kinga! Rajabu kwa hasira na uchungu alianza kumpa kipondo cha nguvu Mkewe hadi kumjeruhi vibaya, wakati akifanya hivyo, Mwigullu alipata mwanya wa kukurupuka na kujinusuru akiwa na nguo zake mkononi. Mke huyo kutokana na majeraha aliyopata ilibidi akapate Form ya Polisi (PF3) ndio akatibiwe, na ile haitolewi bila maelezo. Hali imeshakuwa mbaya ndani ya kambi ya Kampeni ya CCM, imebidi wakuu wa chama walimalize kiaina ili kunusuru hali. Yamezimwa lakini Rajabu bado moyo unamuuma, ingekuwa busara zaidi kwa wakuu wa CCM wakamuondoa Mwigullu kwa kisingizio chochote ili kupunguza harufu mbaya aliyoileta. Kama hawamuondoi Mwigullu kwenye kampeni za Igunga, basi tutasaidiana na Rajabu tukamshitaki kwa Mungu, hata ikibidi kumsomea Albadiri ili alaaniwe na Mungu, na hakika laana aliyoileta Mwigullu kwa CCM itaonekana dhahiri tar 2/10/2011.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii habari imepita? Nasubiri yangu ni masaa 5 sasa
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Huyu "mbinguni"anawakera sana?KAZI MNAYO
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh tamaa hizi zitatupeleka pabaya
     
  5. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii habari umetunga,
    mtu mwenyewe uko Dar unajifanya uko Igunga na kutaja majina feki
    mtaishia kujaza thread za majungu wakati kura hampigi
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 135
    Ma CCM wanaitwa madume wa mbegu na wana watoto kila kona na Nchi na vijumba kibao lakini hawawatunzi wengine leo nao wanataka kuchukua Nchi kama baba zao .CCM si wachafu kwa wizi wa mali zetu tu bali hata kindoa na kukosa maadili .Dawa yake sasa ni kuimaliza CCM Igunga kwa kumopa Chadema kiti wao waendelee na uzinzi .Rajabu kwa nini hakumpa huyu mjinga hata kisu cha **** kuondoa mzizi wa fitina ?
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna mada umetoa imechukua muda ? Hebu weka tena tuone usije ukawa unaanza lawama mkuu hebu irudie tuone .
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Propaganda za siasa Igunga kazi kweli kweli. Uchaguzi huu tutasikia mengi sana.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Masikini CCM na sera ya uzinzi hivi Mwigulu anajisikiaje kuendelea na kampeni maana ni doa kubwa linaweza kusababisha chuki kwa vijana wa Igunga na wanawake.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkome.!!!!! sasa we na akili zako unampeleka mke wako kwenye misafara ya ccm, unategemea nini? wote hapo wamewaacha wake zao nyumbani unategemea nini kama ukimpeleka mkeo kwenye huo msafara?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu hakuna aliyefanikiwa kumpiga video kidogo?kwa kweli anaonekana kama ni mtu wa tamaa kubwa
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nashauri wakereketwa wa CHADEMA mngeichapisha hii habari kwenye flyers na kuigawa huko igunga, maana haiwezekani juhudi kama hizi za kamanda zikaishia humu humu JF.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nasikia Mwigulu alitoka mbio mtupu kama alivyozaliwa na ki***pi mkononi huyo ndiye Kiongozi wa kampeni za wanawake wa CCM Igunga. Napiga picha ualivyokuwa masikini CCM kwishnei.
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawana Mungu hao ndiyo maana wanafanya pasi na hofu
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mbona magazeti tayari yako kule mbali na baadhi CCM kuyanunua na kuyachoma moto lakini jamii inayo na kesho tani nzima ya magazeti inaelekea kule sema kingine, ingekuwa enzi za gazeti moja la Uhuru sawa.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwani alim baka?
    si wote wau wazima wanajua wanachokifanya?

    hivi tukianza msako wa nani mwaminifu na nani sie,nani atabaki????
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wewe magwanda gazeti nia flyer ni vitu viwili tofauti, chapisheni flyers mkagawe bure hayo magazeti wenzenu hawana hela ya kuchangia ukoo wa Mbowe na Mtei.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huna lolote mtetee mzinzi mwenzako si ndio zenu.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 135
    Kweli akili yako kama signature yako .A great thinker hawezi kuja na signature hiyo , this is Mwiguku type yaani ma akili mengine sijui vipi .
     
  20. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    A political leader should be the one with integrity and of high moral value. I miss those fundamental qualities in most of our leaders. If cornfirmed he has just operated within the "current standards"
     
Loading...