Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde kinamama!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Aug 13, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi kinamama mnatusimanga kuwa wanaume ni dhaifu, hatuna uaminifu kwenye kwenye mapenzi in short mnasema we are born cheaters,ngojeni sasa niwaeleze sababu: Wakati ninyi wanawake mmeumbwa na KICHWA kimoja sisi wanaume tumeumbwa na vichwa VIWILI. Bahati mbaya haiwezekeni vichwa viwili vifikiri kwa wakati mmoja na ndo maana kimoja kikiwa active kingine automatically kinakuwa offline.Kwa hiyo msishangae kwa baadhi ya maamuzi yetu ( kama kulala na housegirl,secretary ofisini,mke wa jirani etc) yote haya huwa tunaamua kuyafanya kwa kuongozwa na kichwa ambacho ninyi hamkuumbwa nacho na ndo maana huwa mnashangaa inakuwaje tunaamua hivyo.kwa hiyo siku zote wakati mnatuhukumu kumbukeni jambo hili.
    Nawatakieni weekend njema.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Madereva wawili....
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vichwa viwili kimoja unacho kama changu na chengine kiko wapii?
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Walah siamini kama hujui kichwa kingine kiko wapi...!
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh ya leo kali imenifurahisha haswaa. kweli bwana vichwa viwili ndio maana na
    maamuzi mengine lazima yamzidi mwenye kichwa kimoja.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii sasa ni hatar
     
  7. m

    mchongi Senior Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    message sent kwa wakina Lizzy, FF, etc wanaohisi tuko sawa kwa kauli yao "haki sawa" otesheni hicho kichwa cha pili sasa tuone
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kati ya miguu,au mguu wa tatu kwa lugha nyepesi
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Serikali mbili ndani ya nchi moja! Ndio maana kuna maamuzi "magumu" huwa ninayanya lakini siyaelewielewi!?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ulikua wapi?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Nina vichwa viwili lakini mimi ndo naamua kipi kifanye kazi kwa wakati gani!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tena kingine kikiwa active husimama bila hata miguu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee....

    Haya msg delivered!!!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    kuotesha kichwa cha pili sio only alternative, tunaweza ku-opt kuwafyeka kichwa cha pili au cha kwanza,whichever is more useful na tukawa sawa tu!

    <br />
    <br />
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nina amini wako w.me ambao wametulia katika ndoa zao na hawajawahi kutoka nje ya ndoa zao.cheating ni tamaa tu,sio kwa kuwa mna vichwa 2.
     
  16. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kichwa kidogo huwa hakichagui
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Bishanga habari yako?
    Hivyo vichwa vyenu vya 'downstairs' havina adabu kabisa.
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yashakukuta bishanga naongopa? ulijitetea hivihivi?
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    wewe umekizoea kipi?cha juu au cha chini ya kapeti?
     
  20. m

    mchongi Senior Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisukari ukiona m.ume ana vichwa 2 lakini ametulia kama m.mke ujue kimoja hakifanyi kazi sawa,. acha kubishia kazi ya uumbaji bana
     
Loading...