Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde kina dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mdhama, Jun 21, 2011.

  1. m

    mdhama Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani hiki kisa kimenifanya niwaze sana! Kuna bishost mmoja (tupo nae ofisi moja) yamemkuta makubwa! Bidada alikua na boyfriend hapa ofisini. Mambo yalionekana kuwa sawa baina yao mpaka majuzi mkaka alipopigiwa simu na mtu aliedai kuwa ni boyfriend wa mdada na amepata number yake ya simu toka kwenye simu ya mdada. Kwa hiyo nadhani kwenye mazungumzo wakakubaliana wakutane (Yaani hawa wanaume wawili).Basi walipokutana, of course huyu boyfriend wa hapa ofisini akawa haamini kama kweli binti alikua na mtu mwingine. Basi wakakubaliana wamtafute huyu bint ili wajue msimamo wake. Binti akakimbilia kwao, kina kaka hao wakaenda mpaka home kwa kina binti. Binti akagoma kabisa kutoka nje akidai anaumwa pressure! Sasa katika kukaa kaa pale yule jamaa ambaye alimpigia simu mwenzie akaanza kufunguka kwamba huyu bidada anawachanganya, na pia ana jamaa mwingine ambaye wamezaa nae na kamnunulia gari na kiwanja (kweli mdada ameanza ku drive sio siku nyingi)! Mara ghafla wakati wale kina kaka wanaendelea kumsubiri binti, akatoakea mshkaji mwingine ambaye ni wa ofisini pia na akadai kwamba yeye ni boy frend wa mdada muda mrefu! Basi kwa hasira hawa kina kaka watatu wakaamua kwenda zao baa ya karibu wakanywa pombe weee na kuendelea kushare story za binti! binti bila aibu akawa anawatumia msg kila mmoja kwa wakati wake! Chonde chonde kina dada na kina kaka, hii lifestyle ya kuchanganya wapenzi sio kabisa! mwisho wa siku ni kuumbuka tu sio ujanja wala nini!
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! Huyu dada ana tisha! Naona kila kaka hapo alikuwa na majukumu yake...lol
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Anakaa sinza?
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna watu hawana vinyaa na kidudu kawapangia ratiba pia pheewwwwww,ukitoka hapo una majasho na viporo hata ukioga hutakati.
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hili hata jumvi la wageni lina nafuu
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zanga huyo
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Inauma sana pale unapojiwekewa kichwa kizima halafu mwenzio amwapanga mpo kama kumi hivi...atleast wamejua mapema ili waanze mchakato wa kuendelea na maisha.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haina shombo hiyo!!!!!
     
  9. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yalishanikuta kama haya miaka ya 2002 hivi, bahati nzuri jamaa mwenzangu alikuwa muelewa tukanawa mikono.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kukimbilia maisha ya juu bila jasho.
     
  11. m

    mdhama Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yani we acha tu nasikia kati ya hao wa kaka mmoja alikua ana do bila, kapata mawazo ile mbaya!
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwwa hiyo ungekuwa mmoja kati ya hao wakaka ungeendelea kusema hivihivi?
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sio wewe kweli
     
  14. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Na hao wanaume wauni pia. Sasa walienda kumsuta, kumfanyizia au kumuonesha kama wamejuana? Ndio maana wameingizwa mjini. Kama umegundua mwanamke sio muaminifu unabwaga manyanga unaendelea na shughuli zako za muhim,
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nafikili kichwa kingekuwa chondechonde akina kaka maana ndio waliopatwa na mkasa dada kasepa home kimya na hamjui wangapi wengine anao!
    Hivi vi dada vya siku hizi ni vilaghai sana! Na viko after money
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wadada wa siku hizi tamaa zinawaponza sana. Yaani kuna binti alitafutiwa kazi na boyfriend wake kwenye kampuni moja hivi. Aliporipoti hapo kazini, kwa kuwa ni mzuri watu wakaanza kumtongoza. Lakini kwa ustaraabu kwa kumuuliza kama ana commitments zozote kwenye mahusioano. Binti akasema yeye yuko single and searching. Just imagine, mtu unayempenda mpaka kumtafutia kazi anajitambulisha hivyo kwenye ofisi mpya.

    Yaliyotokea hapo ni balaa, maana jamaa alikuja kugundua na wakamwagana na binti. Na mafisi kadhaa waliompitia pale ofisini nao wakammwaga vile vile! TAMAA mabinti wa siku hizi tamaa mbele. Asione mwanaume ana gari zuri, tayari chupi imelowa. Asione mwanaume ana vijisafarii vya nje mara kwa mara anaanza kujipendekeza kwa kuagiza vijizawadi kama designer perfumes na underwear! Yaani kwa kifupi mabinti wengi wa humu maofisini ukiwa mwanaume usiyepitwa na sketi mbele yako unaweza kujaza hata Scandinavia la kwenda Songea kwa idadi ya utaowatafuna!
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa du huyo dada kwenye logistics yupo juu,kuchanganya vichwa vitatu at a time na kuvipa job description inaonekana kichwa chake kipo safi kwenye upangaji na usimamiaji.Kingine hao mbuzi wake wameonyesha ukomavu wa kisiasa kukaa meza 1 na kunywa bia na uhakikia ingekuwa wakidada/mama hapo ni ngumi mtindo mmoja .......lol.
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mtu akitaka namba ya binti mwenye tabia hizo ani-pm nimpatie
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Au aende jolly club....for a bigger fish...
     
  20. S

    Sweetlove Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wengìne utawaombea lift kwenye ngorika.b careful ppo!
     
Loading...