Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde JF....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jacjaz, Dec 3, 2011.

  1. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Amani iwe nanyi nyoote!

    Jamani,hivi ni kwanini JF mko hivi!? leo mtu analeta mada yake,wengine wanaanza kuponda kuwa ni utoto au ufinyu wa mawazo. Kesho,huyo huyo mtu aliyeponda na kukandia mada ya mwenzake analeta yake ya kijinga zaidi,mfano mtu anadai anamatatizo na haucgeli wake au mchumba wake! swali linakuja,hivi hatujui kuwa kuna utofauti wa kimawazo,kifikra na kiakili kati yetu sisi wanadamu!? yani,lililokubwa kwako si lazma mwengine alione kubwa and viceversa! km kuwa great thinker ni hivi,nadhani hii maana itolewe ufafanuzi zaidi.

    tafadhali tutambue tofauti zetu na tuheshimu mawazo na shida za mtu mwingine hata kama ni za darasa la 2 kwa wengine! nawasilisha....
     
  2. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sahihi mimi hua naamini mtu hata kama hajui kusoma na kuandika kuna jambo analifahamu ambalo sio mimi tu hata prof kutoka havard halijui.
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usijali,haya ndo yanafanya maisha yawe matam!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ndo ubinadamu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani wewe ni he or she? maana unalalamika balaa hadi unasahau jukwaa la malalamiko..
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inategemea interaction yako na other memberz, na hiyo mada yako uliileta kwa staili gani. Pole lakini kwa yaliyokusibu
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na wewe heshimu mawazo ya walioamua kumponda huyo mtu ndo mawazo yao.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Umenena mkuu, kuna hii nayo inakera saaaana! Ya kufanya thread ya mtu ni sehemu ya kuchat au kudiscus mambo yao badala ya kuchangia mada husika.
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    yale yaleeee!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijajua tathmini yako kamili. But think......kuna watu wanaanzisha topic yaani kuanzia heading mpaka contents ni madharau na udhalilishaji mwanzo mwisho, iwe kwa majina au maneno yoyote mradi tu aandike anavojisikia! Sasa huyu nae achekewe??? Well utasema aelimishwe/asahihishwe, hivi ni mara ngapi watu wamekuwa wakizungumzia/kuonesha kutofurahishwa na hizo lugha zisizostahili?? But wonderful enough, some people hawaoni shida kuzitumia, sasa hawa nao wakiambulia madongo watalalamika?? Mambo mengine anayasababisha mtoa maada na si kulaumu wachangiaji tu, though kuna wale wanaoponda kwa sababu zao binafsi ama kwa kutokuelewa maada (BAD)!!! Finally, hayo yote yanawezekana endapo tu kutakuwa na ustaarabu pia nidhamu kuanzia kwa mtoa maada hata anaporeply/kumquote commentator hatimae hadi yule alokua anaponda pasipo sababu ataziua mwenyewe tuu!!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mleta mada,embu nambie,mtu anafungua uzi jf anaomba ushauri afanyaje maana kuna mke wa rafiki yake anataka amlale,unamjibuje huyu mtu? Au kamtamani hausgel anakuja jf kuomba ushauri,tumshauri nini sasa? Misiba mingine ni ya kujitafutia bana!
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    kuponda ni sehemu muhimu ya ushauri na uchangiaji...kama binadamu unahitaji mawazo mbadala...

    huwezi kupata ushauri unaotaka siku zote!
    pia ni lazima mtu uwezo wa kutetea unachoandika.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo sasa!! Au mtu mwingine anaandika issues kibao ambazo hata hazihusiani, akikosolewa unamuona anakuja juu yaani hataki kukubali kuwa alichoandika ndicho alichojibiwa!!
     
  16. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wape haoooooo....wala ucwakopeshe!wakimeza wakiteama hiyo ni shauri yaoooo...wanaboa,wanataka wote tufanane ama?...kama ni hivyo watengeneze websyt yao wenye mawazo sawa...
     
  17. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Km ndio hivyo basi,hata huyo mpondaji aangalie na mtoa mada kaileta kwa staili gani coz mwingine unaona kbs kwake hiyo mada ni muhimu saaaana wkt kwako wewe sio! na ndio hapo mtu anabishia wakati mwingine bila vina! sikatai kuponda bt smtyms iwe kiaina tu mazee!
     
  18. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna tofauti gani na anayeleta uzi kuwa mkewe kamfumania na mke anataka kuondoka!? au yule anayeleta mada kuwa bosi wake ofisini anamtaka kimapenzi? nadhani jukwaa lipo kuzungumzia mambo ya jamii na mahusiano katika maisha yetu ya kila siku na vitu km hivyo vipo na vitaendelea kuwepo!
     
  19. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Si mimi yaliyonisibu bt nimeona humu humu ndani yakiwasibu wengine nami nikaona niwasilishe kiaina!
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ubinadamu kazi
     
Loading...