Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde Dr. Slaa usiende Maswa Mashariki.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gagurito, Jul 12, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kufuatia uamuzi wa chadema kumwandikia barua ya onyo Mbunge wa Maswa Mashariki John Shibuda pia mkumtishia kumvua uanachama mbunge huyo, ndani ya wiki hii kumekua na mzagao wa maneno kwamba chadema wanajipanga juu ya uchaguzi mdogo na wanamwandaa dr. Slaa kama mgombea mbadala ktk jimbo hilo. Binafsi nimeshitushwa na kushangazwa sana kwa hili. Kwa kuitakia mema chadema na katibu mkuu wake, natumia nafasi hii kumshauri dr. Kuondoa wazo hilo la kugombea ktk jimbo hilo kwani itamweka ktk upande ambao sio stahili yake, hili swala litajenga skendo na litapunguza sifa kwa Dr. Slaa. Chonde chonde plz!
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mwache ajee, atakiona cha moto
     
  3. K

    Kaseko Senior Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli kuna watu wamezagaza maneno na kuanza kupiga kampeni kuwa dr. Slaa anakuja maswa magharibi vijana hizo ni habari za uchochezi kutaka kumchafua slaa.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    umeamia maswa siku hizi?
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mimi ni CCM ila nitasikitika sana Slaa akifanya mambo kama ya mrema temeke....We need you at the Executive level,you are still influential in Tz politics,don't do that plz.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Dr. Dont dare do that!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Twamtakia mema, kisiasa sio vizuri!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi habari zimetokea wapi? Mwanzo wake ni upi?
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwa napingana na wewe kobello sana, bt hapa nakuunga mkono bt mimi sio ccm!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa waliozizusha hizi habari za dk.slaa na maswa/igunga wanamalengo gani?
     
Loading...