Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde-chonde chadema msituangushe tuliopoteza matumaini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Analyst, Jul 23, 2011.

  1. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Naingiwa na hofu kila ninaposikia migogoro ya aina mbalimbali ndani ya CDM. Zito, mitazamo yake na ukaribu wake na Tiss (waliojipa majukumu ya kuilinda CCM dhidi ya wananchi walioichoka kwa udhaifu na uchafu wake CDM majority wakiwa wamojawapo), John Shibuda na kauli zake na hii ya Madiwani wa Arusha ni mifano inayonitia hofu sana tu.

    Kingine ambacho si wengi watapenda kukisikia ni jazba na kuendekeza mipasho Bungeni. Katika hili ninahofia baadhi ya taarifa zinazotolewa na Mh. Lema kama mahala alipotoa taarifa baada ya Mh. Machali kumkejeli Membe (Naamini kijana huyu hakuwa serious) kwamba anatarajiwa na wengi kuwa rais wa nchi hii. Taarifa aliyoitoa Lema haikuwa na ulazima saana na kimsingi haikuwa taarifa na hata Mwenyekiti wao aliona hivyo. Katika hili nahofia kwa sababu tunaofuatilia Bunge kwa ukaribu tumejenga imani kwamba mara nyingi anaposimama Mbunge wa CDM hata kama ni kuomba mwongozo wa spika panakuwa na hoja ya msingi. Kwa ufupi miongoni mwetu unapotaja CDM watu tunawaza "Umakini" pengine ndiyo maana Dr. Slaa anaheshimika sana. Kwa hili naomba mshauriane vizuri ili tuwe na wabunge wenye umakini wa Lissu, Mnyika, Mbowe, Zitto na wote ambao wana JF wengi tunawaona na kukubali kazi zao.

    Pamoja na yote hayo naomba CDM waelewe kwamba mpaka sasa wao si malaika wa siasa hapa nchini bali ni chaguo pekee kwa wote tuliochoka na magamba. Hii ni kusema kwamba wasipokuwa makini na watu wanaokuwa nao chamani na kutatua tofauti zao kwa njia ya ustaarabu tutakata tamaa na sijui nini kitatokea. Msishangae badala ya kupata wabunge zaidi na ikiwezekana rais next election kura zinapungua na ikitokea hivyo siwafichi nchi inakwisha. Lowasa, Karamagi, Rostam, JK, Chenge nk wameshapora vya kutosha na ikitokea wakapata mtu wa kuwalinda madarakani 2015 nchi itakuwa inaandaa mafisadi wakubwa wengine kama vile akina Sitta, Membe, Nnape na wengine wanaohangaikia Ikulu sasa hivi. Hawa watakuwa bize kupora wakati huo and it will all be your fault.

    Mpaka muda huu CCM ndiyo kikwazao kwa maendeleo ya taifa. Wao wanaporushiana maneno hadharani na kupitia vyombo vya habari tunajua kinachowasumbua ni matumbo yao kwa kuwa ndiyo sifa yao kubwa, sasa iweje na nyie mfuate mkumbo huo kwa matatizo madogo madogo? Kama Shibuda ni mamluki basi hilo ni tatizo lenu kung'ang'ania idadi ya viti Bungeni pasipokujali ni nani anapewa tiketi yenu wala tabia yake. Swala la Zitto pia sijui tatizo ni nini kama ni tofauti za mitazamo ni bora mkae pamoja myamalize.

    Please guys pull yourselves together and go to work while they are still fighting for their bellies! Msijekusema sikuwaambia!

    Chonde chonde jamani! Kungekuwa na chama kingine chenye japo 0.25 ya uwezo wenu ningewashauri wajipange lakini hakuna. Acheni migogoro isiyo ya lazima....Please!
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good post and excellent observation.
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    keep the faith
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Umenena kweli rafiki. Hongera kwa kukaa chini na kuyafikiria haya....
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    The Analyst,

    Kwa kweli umetoa mawazo mazuri,kweli wewe ni rafiki wa mabadiliko tuyatarajiayo...nitashangaa sana kama kuna atajiita mpenda mabadiliko wa kweli atakayekuja hapa na kukukejeli.Kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo na ni jukumu la anayeshauriwa kupima na kuchukua hatua
     
Loading...