Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde Chonde CDM isithubutu kuchukua mawaziri watakaojivua magamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Apr 20, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwa jinsi upepo wa kisiasa unavyovuma ni wazi hao mawaziri wanaosemwa watajiuzuru.

    Inaweza ikatokea baada ya kujiuzuru wakavaa taswira ya ukombozi au upambanaji maana watakuwa wanajua mengi na kuleta ghiba kuwa endapo mambo yatawachachia watajiengua na kuzama CDM kwani tayari watakuwa wamevaa ngozi ya upambanaji wa kinafiki.

    Chonde Chonde viongozi wa CDM kuanzia kamanda Mbowe na uongozi mzima wa CDM msikubali kupokea makapi toka CCM ambayo baadae itakuwa chanzo cha migogoro.

    Uzoefu unaonyesha watu waliowahi kushika madaraka makubwa kama uwaziri wakihamia vyama fulani bado hujikweza na kujiona wana nguvu kuliko chama. Ni bora likaepukwa hilo ili kuepusha kutumia muda mwingi kusuluhisha migogoro badala ya kuendele M4C.

    I stand to be corrected,

    Nawasilisha.
     
  2. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    U r' right
     
  3. D

    Dan Geoff P Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Nakuunga mkono kwa % zote,,icje ikaonekana CDM ndio jalala la vilaza...waanzishe C.C.M C,, maana C.C.M B, tayari ipo.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usidhani kama watatoka watatoka kwa mioyo miyeupe, wengi watatoka na mavinyongo na muda si mrefu wataanza kubwabwaja na kutufurahisha sisi ambao tunapenda anguko la CCM.

    Wakiona huko wanabanwa au kiswahili cha mtaa wamenyea kambi watajitia kubisha hodi kambi ya ukombozi ili waje wanajisi mchakato wa ukombozi.

    Katu tusilikubali hilo, tuwaache wapigane, watoane mangeo hadi wazikane sisi tuwe mashahidi tu.
     
  5. U

    Ukombozitz Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open Group mpya imefunguliwa facebook kwa jina la Ukombozi Tanzania. Unaruhusiwa kujoin pamoja na kuinvite watu mbalimbali kwenye group. Aim ni kuwa na kila mtanzania anayetumia mtandao wa internet awe kwenye hili group tayari kupashana habari pamoja na Kuikomboa nchi yetu. Ndio kwanza tumeanza kuchukua hatua sio kila siku maneno.. Jiunge na hiyo group sasa na unganisha na wenzako.


    Ukombozi Tanzania Admin
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri mkuu ngoja tulifanyie utafiti kisha tulitolee maamuzi. Katika hilo naomba sana kuwajuza msiamini kila mtu, wengine ni manyokaa watakuja kuwauza mpewe kesi za kihaini.

    Si unajua mtu akitaka kufa kila kitu anaona nuksi kwake.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unataka kutuambia Zitto ahangaike kuwafanya wajiuzulu halafu the next day awapokee kwenye chama chake basi atakuwa hana akili nzuri.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Feedback inafikiri watafanya haraka hivyo? Wataanza kwanza kuharibu huko waliko kwa kujivika ngozi ya upambanaji halafu ndiyo watashift baada ya kuona hawatakiwi na huko.
     
  9. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lusambo,
    U sound like Jenesta Mhagama who wants people to believe that the falls
    of big shorts is a credible work done by ccm MPs! MWENYE AKILI YEYOTE
    HAWEZI KUHANGAIKA KUWATEGA PANYA WAHARIBIFU ILI AWAUE LKN BAADA YA MTEGO KUWADAKA
    ANAWAHAMISHIA STOO YA NAFANA NA KUWAACHA HURU! CDM are not that stupid
     
  10. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ccm c ipo sahivi umeshau chama kilichoanzishwa juzi hapa ambacho kinatafuta wanachama ,basi watakimbilia huko ,hatuwataki kabisa waje cdm maana sisi tnatafuta kunyakua dola
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja

    ingawaje naona kama mbowe amegeuka mchagga halisi, ananunua maskrepa yote tu hata yenye vibomu
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Unfortunately not true!! Inategemea sana na namna ambavyo CHADEMA watakavyoamua kuwatumia. Iwapo watakuja na actionable intelligence ambayo haitaleta madhara kwa CDM, ni vizuri wawakaribishe kama wanachama wa kawaida bila kuwaweka katika positions zozote zinazowafanya waonekane kama image ya CDM.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi ccm itafika kweli 2015? I have very serious doubts about this..
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naunga mkono.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwa chama makini km CHADEMA wala hakiwezi kukubali kufanya madudu kama hayo!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani wamejiuzulu na ubunge?
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nafahamu watafanya kama mh lowasa, watajiuzuru uwaziri lakini ubunge no! ccm wanaufahamu mziki wa kurudia uchaguzi nauhakika bado hawajasahau arumeru, kitakachofanyika ni makubaliano maarumu yakuwa achia uwaziri lakini baki na ubunge chama kitakulinda na hizo tuhuma zako.
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wale ni wezi,waongo na wahujumu uchumi! Nadhani ni muda muafaka wakamatwe kwa hayo makosa kwani ushahidi upo wazi. Nitashangaa kama watawaacha waendelee kujinafasi ndani ya bunge huku waliotoa hoja kung'olewa wakikutana nao laivu. Ni hatari kwa usalama wa wapambanaji, wabunge wengine pamoja na viongozi wengine kuwaacha wakichekelea mitaani na ndani ya bunge.
     
  19. p

    pema Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawafai kabisa
     
Loading...