Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde ccm!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashaka-jr, May 6, 2012.

  1. m

    mashaka-jr Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana-ccm napenda kuwajuza kuwa pamoja na mabadiliko ya baraza la mawaziri yaliyofanywa na mhe. Jk, hakuna jipya tuwezalo kulitarajia kwani ufisadi bado ni sera ya ccm.
    Kwa kufuta azimio la arusha, ccm walihalalisha ufisadi.
    Kusema kweli ccm imetufikisha hapa tulipo. Tuna jamii yenye viongozi matajiri na umma uliojaa umaskini wa kutisha!
    Utajiri wa viongozi wetu unatokana na dhamana waliyopewa na umma ya kuongoza.
    Kwa ufupi viongozi wameusaliti umma!
    Ccm wajilaumu wenyewe kwa yale yanayotokea ndani ya chama
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe si mwana ccm huwezi ukamtukana mkuu wako, jivue gamba mapema tujipange upya. ,,,,
     
  3. H

    Hingi Jr Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM Inawenyewe na wenyewe ni sisi wanachama wa ukweli, siyo nyie mnaojifanya wana CCM wakati ni wana CDM.ila nifurahi sana kwani jamaa wengi wa upinzani wanapenda na wanatamani kuwa wana ccm.Msipate tabu karibuni kwenye chama tawala,chama cha ushindi na chama chenye dira na sera nzuri za kuijenga nchi yetu na kuendeleza mazuri yote toka kwa awasisi wa Taifa letu.

    KIDUMU CHAMA TAWALA CHA CCM!
     
  4. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    .!????????!!!!!!!!!!!!
     
  5. M

    MELODY Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli kama kuna mizoga ambayo hata fisi hawezi kunusa harufu ni huyu(HINGI) aliyengwa hela za ufisadi kutetea ufusadi.Naamini anachoongea kinatoka mdomoni si moyoni. POLE MZOGA
     
  6. B

    Baba C Senior Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena kaka! Bora kufa bila chama kuliko kuwa CCMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM
     
  7. N

    Ndaskoniax Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza tunaenda wapi na siasa za hii nchi yetu sipat jibu.......
     
  8. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sio siri U NEED :help: na sijui una umri gani? sio kosa lako tatizo ni kukaa kwenye kahawa na wazee wa dari salama.
     
Loading...