Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chombo cha kutunga sheria kimekuwa cha kuvunja sheria, kulikoni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Columbus, Apr 15, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimegundua mob justice imehamia bungeni, kulikoni ? kanuni na taratibu za bunge zimepitwa na wakati? nani ana wajibu wa kuzi-ammend zikaendana na wakati tulionao?kuna mawazo tofauti? wasilisha!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ni swali gumu. Kama ni Waziri wa Bunge na Sera ina maana Bunge liko chini ya Serikali na siyo mhimili unaojitegemea. Lakini naamini kanuni hizi zinatungwa na Wabunge wenyewe ndio maana wamekuwa wakizitengua kila wakati kukidhi matakwa yao.
     
Loading...