Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chombo cha Anga cha tua kwa dharula Bagamoyo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Apr 15, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    chombo.jpg
    Chombo kimetua kwa dharula huko Bagamoyo kwa sababu ya hali ya hewa!!
     
  2. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona wamemkawiza hadi akaanza kujitetea kwanini wasimtie moto tuu?
     
  3. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii ni hatari, ina maana hakua na mawasiliano na mwongoza ndege? Abilia wamesalimika kweli?
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kakakiiza umeipata wapi hii!duh mbona hatari sana ni mbongo huyu?mambo haya bado yapo?inasikitisha sana!
     
  5. M

    Mama PC Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio maana nchi haiendelei kwa kuendekeza ushirikina. Tunawateketeza kwa moto wa Damu ya Yesu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi hawa jamaa huwa haiwezekani kusafiri wakiwa wamevaa nguo?maana naona hapo yupo uchi wa mnyama anatudharirisha wanaume kwa hao wakina mama na angekua wa kike je wanaume wangejaa kumuangalia hivyo na watoto pia!!!apelekwe kwa babu huyo akapate kikombe!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anaitwa MACHO anakaa Mwananyamala.....na hapo ni karibu na MANGO imetokea leo usiku
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo sio mchawi
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hilo silijui.....vile mimi siamini uchawi.......mtazamo wangu huyu ni mgonjwa wa akili......nasisitiza tukio halikuwa Bagamoyo
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Thanks kutujuza,mengi tutasikia.
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini wanaotumia usafiri wa aina hii wote sura zao za kutisha? Mbona wale wa NASA huwa wako soap soap?
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ohh! basi inaweza ikawa na mgonjwa wa akili kweli...
     
  14. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi katika jamii matendo kama haya huwa yanatokea; anakutwa mtu ana tatizo la akili na anashindwa kujieleza vyema na watu wana-conclude kwamba ni mchawi. Hii inatokana na tatizo la kuamini zaidi juu ya uchawi katika ya jamii zetu. Hebu watu wanapokutwa katika mazingira kama haya ni bora wakapatiwa hifadhi ya nguo kwanza na kuanza kuhojiwa kwa taratibu. Hata wewe wawezwa kukutwa katika mazingira yasiyokuwa ya kawaida na ukajikuta unashindwa kujielezea.
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bilashaka chombo hiki kilipata itilafu kwenye ingini yake kama siyo kuchemsha....
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mbona naona tu abiria je mabaki ya ndege na dhana za kufanyia kazi mbona hazionekani eneo la tukio?. Au tayar watanzania wameshapora mali za abiria kama kawaida yao ajali ikitokea
     
  17. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    duh!hiii ni noma jamaaa kama alivyozaliwa
    :tape::help::disapointed::love::rip::noidea::A S 2152:

     
  18. s

    sharobaby Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaman waweza kuta ni mgonjwa wa akili huyo jaman au kapombeka sana mpaka kapoteza network hapo ndo inarudi
     
  19. s

    sharobaby Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mgombezi nakusapport kwa asilimia 100 kuna bibi mmoja alikuwa anakaa ilala alikuwa anasumbuliwa na matatizo ya akili kwa mda mrefu sana na alikuwa akiishi na mwanawe wa kiume mkubwa tu amabye amshaoa wenyewe walikuwa wanajitahidi sana kumfungia ndani kunasiku akapata upenyo akatoroka tena kama alivyozaliwa, walimsaka for two days mpaka wakakata tamaa, after that ndo wakapata taarifa kuwa yupo kituo cha polisi alikamatwa na wananchi wenye hasira wakampa na kipigo wakidhani ni mchawi...yaani inauma sana pata picha ndo mzazi wako
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    police naomba waintervene huyu ni mgonjwa wa akili kabla hajashushiwa kipigo.
     
Loading...