Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chombeza...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Dec 8, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mamiss na warembo...
    wajisikaje unapotongozwa/chombezwa na jamaa kupitia sms...tofauti na zamani ambapo anaetaka kutangaza nia anakukabili uso kwa macho?:hug::hug:
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huwa sijibu, kwa kuwa najisikia au naona men mwenyewe hajitambui, hajiamini.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lanikini ndo zama za leo.... watu wanachomekeana/wanategana sana kupitia Simu hasa sms!!
     
Loading...