Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

choma kadi ya ccm kuelekea Uhuru kamili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nguvumali, Oct 26, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maisha yetu yamekua magumu haina haja tena kumiliki hizi takataka, na kila mwenye nayo aichome moto ili tuwe wasafi tunapoenda kuanza harakati za kupigania/kudai uhuru wa pili wa watu wa Jamhuri ya Tanganyika.
    [​IMG]
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuuh! hii kali!! Hivi hasira hizi zilizojaa kwenye vifua vya watu siku zikitoka nje kuna kitu kitabaki?????
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    watu wetu wamechoka sana, kwakweli wanahitaji ukombozi wa pili , wanahitaji kupambana kuondoa mfumo legelege wa ccm ambao umewaletea madhila yote haya.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siku hiyo RZ 1 ATAJUA ANA WASHKAJI WANGAPI
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    nguvumali, hasira za nini?, hasira hasara!.
    Kwanza sio ustaarabu kuchoma moto kadi ya chama chochote, huu ni uhuni!.
    Pili hata ukiichoma, chama kilichokupatia hiyo kadi, kitaendelea kujivunia uanachama wako maana jina lako linakuwa bado lipo kwenye register ya yao ya wanachama, hivyo the right forum ni ama kujitoa kwa kuwarudishia kadi yao, ama kujiunga na chama kingine kwa kuikabidhi hiyo kadi huko kwingine na hivyo kuwa sio mwanachama wa chako chako.

    Angalizo, kwenye siasa, hakuna urafiki wa kudumu wala uadui wa kudumu, wako wengi kama wewe walkiofikiri siasa ni shibe, hivyo walikasirika na wakahama kwa mbwembwe na majigambo kibao, siku ya siku, njaa zikawazidia huko walipo na ni kwa kuendekeza hizo njaa zao, wakarudi walikotoka na sasa ni wapayukaji wakuu huku wakichumia tumbo!.
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya mimi sina hiyo kitu ningeichomelea mbali... Hivi zinatolewaga wapi nami nikachukue moja niichomelee mbali?
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ngoja mie nikatafute ya kwangu niipige kiberiti!maana hata siijui nilikoitupa!nakumbuka tulipewa na kikwete mwaka 2006 diamond jubilee!tulizichukua coz tulikuwa tunabembelezea mikopo ya vyuo!damn!let i go and find it now!
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi sina hiyo kitu!
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pasco,
    ni vyema wakaendelea kujivunia kuwa na jina langu na huenda likawapumbaza na kudhani wanaidadi hiyo ya wanachama , kumbe kinyume chake wengi watakua wametoka.
    ni sawa na vile kin Nape wanavyojivunia mtaji wa wanachama milioni 5, huko ni kupumbazika wakati wanaolipia kadi hawazidi 1.7 millioni, waliobakia huwa wanalipiwa kadi na wagombea wanaotaka madaraka, hawa si wanachama hai, ni wachumia tumbo. wanaofikiri kwamba wali na khanga wakati wa uchaguzi ni ufumbuzi wa matatizo yao.
    Tunataka watu waanze kutambua kuwa hakuna ukombozi kupitia ccm, njaa zao haziwezi kumalizwa kwa mlo mmoja, tunataka waasi mfumo uliopo ili kurejesha heshima ya Taifa na kuruhusu ustawi mpya wa nchi hii.
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usiichome kivyakovyako. warudishie kadi yao, ili wapate somo kuwa wanawachama wanawahama. au vinginevyo jiunge nachama kingine na wakabidhi hiyo kadi ya ccm
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ukiichoma husikii harufu mbaya ya gamba.......???
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaah Whisper, hahahaaaah acha kunitia wehu na maneno yako , mimi niko serious kuelekea ukombozi wa wetu, hizi kadi ni najisi
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tanganyika Republic should Re-exist and become sovereignty
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kachome majivu yafunge kwa kitambaa cheusi ukatupe katikati ya bahari!
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tanganyika Republic should Re-exist and become sovereignty
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    uSHAURI MZURI, HATU[ASWI KUINGIA KWENYE UKOMBOZI TUKIWA NA VITU NAJISI.
     
  17. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu hii yako kali.
     
  18. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mie na nunua kutoka kwa wananchi kadi moja sukari kilo moja nahitaji kuchemshia nazo chai mpaka ichemke nikipata za kutosha nitaota nazo moto.
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    siungi mkono hoja.
    si ustaarabu kuchoma kadi ya chama chochote,kama umewachoka warudishie kadi yao.
    hatuichukii ccm kwa sababu ni ccm tunaichukia kwa sababu ilitangulia kutuchukia watanzania,ila ikbadilika na kuwapenda watanzania na mimi narudi ccm kwa hiyo sioni sababu ya kuchoma kadi.
     
  20. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    La msingi hapa sio kuchoma kadi bali kumuelimisha mwananchi wa kawaida kabisa kujua umuhimu wake siku ya kupiga kura, wananchi wakipata eleimu ya kutosha ya kupiga kura itasaidia sana kuleta mabadiriko bila hata kuchoma hiyo kadi. Maana inashangaza watu wamejiandikisha 19 million then wapiga kura wawe 7 million. Tuanzia hapo sasa kabla ya kupiga hatua nyingine
     
Loading...