Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chokochoko za wanawake zimenifanya nisiwe na mpenzi wa kudumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Jun 23, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda sana warembo huo ndo ukweli, hata nikienda club nikawakuta wachache naona hapalipi.

    1. Tatizo ni pale mpo mchezoni anaanza kuuliza "baby unanipenda, hutoniacha.. aah! tamu".
    2. Unakuta upo na marafiki zako mnacheza pooltable mara simu unasikia "upo wapi na nani? Nipe niongee nae, umeshakula? Mbona simu ilikua haiiti?"
    3. Akiona jina la kike kwenye simu anaanza matatizo na haelewi
    4. Anataka kila saa mshikane mikono mara mabusu hata kama ni sokoni na ukikataa eti humpendi. Niaje bana?.

    Mia
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Magonjwa ni mengi waweza kupotea mapema.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa, ndo maana nimeamua kukaa single. hayo magonjwa labda niyanywe kwenye maji. mia
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sisi binadamu bana..usipopendwa unalalamika kua huna bahati ya kupendwa haya ukipata wa kukupenda na kukujali bado mtu analalamika aah huyu ananipenda sana ananiboa mara hivi mara vile...jamaaniii
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hayo ndio maamuzi ya busara figganigga . mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. L

    Ladinirah Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sa km haupendi c umwambie kuw hautak akupgie cm, hautak akuule wap upo na cha zaid hautak awe na wivu na wewe. Me naamin atakuelewa
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hiyo ni hali ya kawaida. huyu anapata yule anakosa. sio kwenye mapenzi tu. mia
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    yaani sweet hamna raha kama ya kuwa single. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heheheheh kama unaweza na unafurahia wala usijali......raha jipe mwenyewe figganigga!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nikashaona usumbufu huwa siongei nae. naachana naye kimyakimya. simu wal msg sijibu. kwa muelewa anakuwa kaelewa huyu baba hasomeki kaingia mitini. mia
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    endelea kuonyesha ukidume.... ila angalia afya yako pia
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanakuzuzua tuu hawakupendi wala nini,kama unavyowauzia mbuzi kwenye gunia na wao hivyo hivyo sema wao hawako makini sana kama wewe..
     
Loading...