Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chite Spy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Huihui2, May 1, 2012.

  1. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye miaka ya 1980s kulikuwa na mtu anaandika graffitti maarufu ikiitwa 'Chite Spy'. Graffiti hii ilikuwa inapatikana kwenye vituo vyote vya manasi ya UDA, kwenye vyoo bya umma, kwenye mabamgo ya matangazo na hata kwenye kingo za madaraja. Kwenye miaka ya 2000's sijawahi kuiona hii graffiti hadi leo hii. Maswali ninayotaka kuwauliza wana JF wakongwe ni kwamba; (1) Je huyu mwandishi wa Chite Spy alikuwa ni nani? (2) Je vyombo vya usalama vilishindwa kunmkamata? na (3) Je inawezekana alishafariki?
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiri kidogo ,jaribu kufanya profile ya huyo 'spy'wako halafu jiulize, was it worth trying to nab him?and what was his crime?is he a sane person,what the context of his graffit the usalama would have wanted him?
     
Loading...