Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chita aamuwa kumlea swala mtoto..............amini usiamini

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Baada ya Kuona picha hizi Inshallah utasema Subhanallah!!


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hawa wajinga wanasubiri akue anone wamalizane nae...
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanamnenepesha aliwe baadaye
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sure saiz wanaona ni katepetepe mno. Ngoja atokee mzazi wa hako kaswala kama atabaki.
     
  5. P

    Pazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,897
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Hao wanacheza tu pamoja Uswazi wapangaji wanapogombana, Watoto urafiki bado upo palepale wa kucheza gololi hapo Baba mwenye nyumba akitokea huyo ni kushneeeeeeeee....
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani from no where wamuache hivihivi, wakuwa wanamsubiri wa pili ili washibe.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    urafiki wa mashaka
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wameshiba,ngoja wapate njaa
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kawaida ya hawa kama wana watoto basi wanawapa training ili nao waone wamesumbuka. Hapa watamwachia then watoto wataanza kumkimbiza ila akiwazidi nguvu watasaidia
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuwekee na ile picha Baba Riz anavyolea mafisadi. Au umeshaifuta ktk tarakilishi yako?
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe hamjui tabia za wanyama kama hao.Hapo ni kwamba anawafundisha watoto wake jinsi ya kuwinda.Kinachotokea hapo ni kwamba huyo mtoto wa swala atakapojaribu kukimbia basi jukumu la watoto wa duma kumkamata na mchezo utaendelea hivyo hivyo mpaka watakapoamua kumla.Kaangalieni picha za wanyama mara kwa mara mtakutana na hicho kitu.


    Wakati sisi binadamu tunawafundisha watoto kwa njia mbali mbali ikiwamo kuwapeleka darasani, wanyama wao hutumia mbinu kama za aina hiyo kuwafundisha watoto wao jins ya ku-survive.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila wasiwasi wangu ni kwamba huyo dogo anaweza kufa kwa pressure kabla hata hawajamla.
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo mchezo sio mzuri hapo dogo
    atazidi kukonda tuuu!
     
  14. Akami

    Akami Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri akue tu!Kuku wa kwako,manati ya nini,hawana haraka hao!
     
  15. The only

    The only JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    itakuwa mama chita alipoteza mtoto sasa kamfananisgha na huyo....naona vi braza vyake viko so excited
     
  16. B

    Bangantagooka Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mie sishangai cheetah kumlea mtoto wa swala. Mwa 1992 kwenye mbuga ya Tsavo aligundulika simba jike aliyekuwa anamlea mtoto wa swala
    baada ya mama yake kuliwa mara tu baada ya kuzaa. alikuwa anamnyonyesha, na wanyama wengine walipomkaribia alipambana nao. Haya ni maajabu ya Mungu!!!
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ndicho ninachokiona hapo nadhani ameshanusa harufu ya kifo na mwili wote umekufa ganzi basi anasubiri muda wake ufike lakini kama kufa ameshakufa kifikra...mbaya sana
     
  18. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowassa na kikwete

    [​IMG]<!-- google_ad_section_end -->
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Km wanyama tena kanivora anamlea hebivora kwa upendo sie binadamu tumeshindwa kabisa kupendana kisa njaa? Mungu anatupa somo hapo kuwa wanyama wamekuwa bora kuliko binadam now days
     
Loading...