Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chit - Chat Vs Siasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Losambo, May 21, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia sana jukwaa la Chit - Chat na Siasa nikagungua faida nyingi za jukwaa la Chit - Chat VS Siasa kama ifuatavyo;

    1. Jukwaa la Chit - Chat halina malalamiko kuwa uzi wangu umefutwa au umetupwa kapuni, umeunganishwa na fulani kwa kigezo cha mada kufanana na aliyewahi kupost kwa sababu mada zake hata kama zinafanana MoDs hawajali sana kwikwi kwikwik heeeeh!!!!!! Mfano mtu akianzisha post kama "Mtalaka hatongozwi" na mimi nikasema "Kiporo hakihitaji moto mwingi kuliwa" siasa utakuwa utata, chit chat tambarale kabisa!!!!

    2. Ni vyepesi sana kuwa maarufu JF kupitia Chit - Chat kuliko siasa, kifupi kama ni kutoka siasa inabidi uwe na msuli wa kutosha kweli.

    3. Kugongewa like kwenye Chit Chat ni rahisi sana kuliko kwenye siasa. Kwenye siasa inabidi uwe ume convince watu kwa kufanya kitu cha maana na kinachoonekana tofauti na Chit - Chat.

    4. Wa Chit Chat ni chit chat na wa siasa ni wa siasa!!!! Kuna siku rafiki yangu aliniuliza Mbu sijui kawa nani hapa JF, nikajibu sifahamu kama kuna ID kama hiyo!!!!! Akashangaa sana, na mimi nikamuuliza unamfahamu Crashwise akajibu simfahamu nikamshangaa!!!!

    5......

    Nyingine tupieni wakuu kwa jinsi unavyoona utofauti wa majukwaa hayo mawili.

    Karibuni!!!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tofauti kubwa kabisa ni kwamba: Jukwaa la Siasa ni Stress creator na Chit Chat ni Stress reliever... Ingawa yanafanya kazi kwa ushirikiano
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ndio maana panaitwa chit chat.....umbea,upuuzi,bongo lala vyote humu ndio kwake....hakuna kuumiza kichwa wala kutumia akili ukiwa chit chat...na most ya watumiaji wa chit chat ni mabongo lala....wapenda umbea umbea kupiga soga kila mara kutokufanya kazi kwa kifupi ni wavivu na hawafai kwenye jamii.....
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmh!...hapo ni KIFO na USINGIZI!...
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mtu ambaye siyo bongo lala anahitaji uwepo wa bongo lala ili tofauti ionekane.

    Naomba kuuliza: Ina maana Mod wetu RR ni ametuzidi wengine kwa u-bongo lala mpaka akatunukiwa u-mod?
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ukiwa chit chat ni vigumu kupigwa ban. Teh
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! Yo Yo bana! Wewe pia huwa nakuona chit chat hivyo umo ndani ya uliyoyasema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu upo sahii kabisa daaaah!!!
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeh!!!! Na mtetea Yo Yo keshakula ban sana jukwaa la saisa huyo jamaa
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atakuja sasa hivi kukupa majibu yako, ingekuwa siasa kaban kangekuwa kanakunukia tehe tehe tehe!!!!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yan wewe ndio bongolala kabisa coz uko chit chat na unawaponda wanachit chat...umesahau kuwa kuna muda wa siasa na story...think big
     
  12. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    kuna ukweli wowote jaman kwenye hii ya Yo Yo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jichunguze wewe uone km ni sawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa kweli kabla sijaingia chit chat huwa naswitch off kichwa na kuswich ON mkia.

    Laa sana.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    sometimes uwe unatumia ubongo kufikiri,siyo unakurupuka tu,kama watu bongolala we ulionaje huu uzi
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yo Yo tuombe radhi wadau wa chit chat!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280

    ina maana kwenye jukwaa la siasa watu wana viherehere vya kupost bila kuangalia kama mada ipo hao haipo.....


    umaarufu jf??????????? loh....

    vitu gani vya maana vifanyavyo jukwaa la siasa mpaka mpeane like? loh............


    weeeeeeeeeeeee....nani kasema?
    kuna watu wapo majukwaa yote hadi la mapishi...



    jukwaa la siasa unaweza kufa kwa presha........ haswa ukiambiwa ***** wanaofanya wanasiasa wetu....walaahhhhhi heri nibaki chitchat
     
  18. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    kwel watu na majina yao..
     
  19. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kula tano hiyoo!!! Nakugongea like, ila natumia simu
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sema na yakwangu Erickb52
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...