Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chips za CCM-Mafisadi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eedoh05, Oct 5, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maswali na Majibu Darasani:

    Mwalimu(Mtanzania Halisi
    : Leo tutajifunza hesabu za sehemu. Tunaanza na Juma. Enhe, Kiazi tukikikata katikati tunapata nini?(anakikata kiazi sehemu mbili zilizo sawa)
    Juma: Tunapata nusu ya kiazi.
    Mwalim(Mtanzania halisi): Sawa, Juma. Haya darasa mpigieni makofi. (makofi yanasikika,mwalimu anaichukua ile nusu sehemu anaikata sehemu mbili zilizo sawa) Je! hii ni sehemu gani ya kiazi Flora?
    Flora: Hiyo ni robo kiazi mwalimu.
    Mwalimu(Mtanzania halisi): Sawa kabisa, umepata.(mwalimu anaikata katikati ile robo).Sisiem hebu tuambie, hii robo nimeikata katikati; tunapata nini hapa? (Sisiem ndiye mwanafunzi mkubwa kwa umri na umbo pale darasa la 1)
    Sisiem:
    Chips iiiiiiii!
    Mwalimu(Mtanzania halisi)
    : (kwa mshangao mkubwa,huku akiwa ametoa macho kwa Sisiem) Duh! Kaazi kweli kweli! Ndio maana kila kitu mnakiona chips. Kweli kasungura ni kadogo!
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    ccm wanaharibu kila sehemu
     
Loading...