Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chips Mayai: Bidhaa pekee iliyogunduliwa Tanzania tangu tupate Uhuru!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 11, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi pekee dunia iliyogundua chakula kiitwacho Chips mayai. Hii ni kusema kuwa Tanzania ni moja ya mataifa yanayojita ya kigunduzi katika dunia ya tatu!

    Hivyo tukiwa tunasherehekea miaka 50 ya huru tutatembea kifua mbele Mat*** nyuma tukijivunia ugunduzi huu.

    Dar ndio sehemu kuu ya ugunduzi huu hasa maeneo ya Kinondoni!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ahaaaahaaahaaa!!Je la posta kwa mlamba ushalionja jamaa nuksi!!
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umenibamba,sikuwahi kufikiria ivo
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Ifm kulikuwa na mangi mmoja hv opposite na kitega uchumi.. Daaaah,yule naye alimodiey chips yai.. Tamu mbayaaaa!!!
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Chips yai ya Chacha: Mzumbe University.. Morogoro. Ni tamu kusema chaukweli... Wadau wa mzumbe mpooo?
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wenzetu wamegundua kwenda sayari nyingine sie tumegundua chips mayai!!
     
  7. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamaa aliyegundua angetafuta haki miliki angekuwa mbali sana aiseee
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha kkoo mt wa kongo bar ucnipimie zege lake au temeke msungac ilala mt arusha akuna kulala kweli lazima tujivunie miaka 50
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa walikwepo pale pale city garden nje miaka ya 2002 nadhani mpaka 2006 baadaye wakahamia kwenye ile yard ya ttcl pale pembeni ya PPF tower ambako kunajengwa Jengo reeeefu dah! jamaa walikuwa noma ile mbaya sijui wamepotelea wapi wale
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hujakosea kweli huu ni ugunduzi mkubwa, naona wazalendo toka kila pande walivyo mashahidi wanasifia jinsi walivyofaidi matunda ya gunduzi hii kubwa. Vasco da gama II nae pia ni jambo la kujivunia, sijui sasa hv anajiandaa kwenda nchi gani....
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    duh chips yai!mmetaja wote kuna mbibi pale kino anaitwa bi farashuu!huyu kiboko ya wote chips zake anauzia gizani hamna taa,hauzi kingine ni chips yai tu,ukiuliza mishkaki au kuku anakupiga mafuruku kwenda pale,na chips yake akiipua imeisha unakuta mko mtu zaidi ya kumi mnangoja viepe kwenye benchi
    (mama ndo alimuingiza mjini mtangazaji ben kipini kwa kumuhonga viepe na safari)
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    waTZ pia waligundua KOROBOI nani anabisha?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Duhh
    Imetuchukua miaka 50 kuvumbua
    Chips mayai
    .... God Bless Tanzania........
    ..
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ngoma inaelekea USA kwenye mkutano ila atakumbana na maandamano ya kufa mtu!!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwiiiii mbavu zangu jamani eeeeehhhhh chips mayai haipo nchi yeyote zaidi ya tz hata kenya haipoooo ni ugunduzi wa aina yake nashangaa haipewi promo wkt wa 77 na 88 itasaidia kuvutia watalii maana kwao ni maajabu upikaji ule!!!
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chips mayai kwa kiingereza murua inaitwaje wajameni?
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Twatembea kifua mbele ka tumepigwa ngumi ya mgongo!
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Egg chips
     
  19. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2015
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    zimegunduliwa China kule unapata hata wali uliokaangwa na mayai.
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Punguxa uongo
     
Loading...