Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinua Achebe Vs 50 Cent

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Paul, Oct 3, 2011.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    50 Cent*has been undone by one of Africa's greatest novelists,*Chinua Achebe. The rapper's latest movie has been renamed ahead of its release, due to a conflict with Achebe's most famous work.

    Things Fall Apart, published by Achebe in 1958, is Nigeria's most famous English-language novel. It has sold more than 8m copies worldwide. Unfortunately, 50 Cent was not aware of this.
    He spent much of 2010 shooting a film of the same name, the story of an American football player diagnosed with cancer. "It's a project that I wrote, produced and financed myself," he explained last year. Directed by Mario Van Peebles, it premiered at the Miami film festival in Marchand is expected to be released soon.Unfortunately for Fiddy, his film will not keep its original title. After being contacted by Achebe's legal team, 50 Cent allegedly offered $1m to*hold on to the title. Achebe, 80, took this as an insult. "The novel with the said title was initially produced in 1958 (that is 17 years before [50] was born)," replied his lawyers, according to Naijan. "[It is] listed as the most-read book in modern African literature, and won't be sold for even £1bn." The film has now been renamed to*All Things Fall Apart.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mhm, mambo ya sheria hayo. kesho utaskia wabongo wametoa muvi kwa hilo jina, no problem!
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Angefanya utafiti mdogo tuu (kama google) angejua hata kuwa Tittle hiyo ina uzito mkubwa kuliko alivyojua!

    Tusome jamani na kabla hujaibuka na tittle ya chochote ulizia kama haijawahi kutumika!

    Namsamehe bure 50 Cents-nadhani ni tatizo letu WEUSI-kujisomea na kuchunguza kabla ya kusema au kutangaza kitu twaona ni kazi aka kazi!
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Huyu 50 cent c ndio amepiga picha na mwenzie Yule ambaye hajui kwa nini nchi ni maskini
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...tuzidishe sala.
     
  7. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio,50 cent ndo aliyepiga picha na kiongozi mkuu wa nchi hii,ambaye hajui kwanini Tanzania ni maskini!
     
  8. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ndio maana anafanya mambo kijk
     
  9. c

    changman JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ya si ndio yule ambae amevaa suti za rushwa wakati mwenzake kazihangaikia zake mpaka kupigwa risasi 9!
     
  10. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Navyojua, Mzee Chinua Achebe aliiga title ya kitabu chake cha "Things Fall Apart" kutoka shairi fulani la mwandishi maarufu wa Kiingereza. Sasa iweje leo adai publishing rights ya phrase "Things Fall Apart"?
     
  11. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mzee..angechukua hiyo dola Million 1 ya 50% na kukaa kimya... Sasa kama Kanumba na Ray wakija na hiyo "Things Fall Apart" mzee Chinua ataambulia nini?

    Tusubiri wana-sheria wa wanaomiliki movie ya Michael Jackson "This is it! watakapomzukia Kanumba na movie yake ya "This is it!
     
  12. N

    Natalie Senior Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe, we tuchukulie mtu kama Akon, uchukue beat yake ya music bila ruhusa yake, mkatunge wimbo, muusikilize tandale au hata East Africa nzima waujue, hatakuwa na haja hasa ya kuhangaika na nyie, but hiyo beat ichukuliwe na Kanye West bila hiyo ruhusa yake, nakwambia siku mbili haziishi anampeleka mahakamani, na kutaka fidia ya kufa mtu.
     
  13. N

    Natalie Senior Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    50 Cent kanitia aibu sana, mpaka leo hii bado anaishi kihuni huni, hayuko makini, embu aajiri watu makini wa kumshauri vitu vya kufanya, wenye professional ya kufanya hivyo, ambao watafanyia uchunguzi ishu au biashara anayotaka kufanya ili asipate matatizo na aibu, awe makini, asichukue ushauri wa mateja wenzake wa zamani, awe makini, Dunia inamtazama, yeye ni Star bwana.
     
Loading...