Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinja Chinja: Kauli Mbiu mpya ya CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Sep 15, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kauli mbiu ya CUF ina maana gani?

    Je hawakuwa na wataalam wa kuleta kauli mbiu yenye maana fasaha?



    Mchakamchaka, Chinja chinja tupa , Mchakamchaka, chinja chinja tupa!
    Alinselema alija, alinsema alija...

    Mchakamchaka, Chinja chinja , Mchakamchaka, chinja


    [​IMG]
     
  2. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mh. hata mimi naogopa! baba si Maalim ni Muchemsho ah samahani Muamsho?
     
  3. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kauli hiyo vyama vingine vyote k.ma zitawashuka.
     
  4. J

    Japhet Ole Sirikwa Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kuwaambia waache frustration. Wanapotaka kufanya jambo wajaribu kufanya wakat wametuliza ubongo ndipo watafanya jambo lenye manufaa kwao na kwa wananchi. Nadhan M4C ndio inawanyima usingiz kwa namna wanavyoona ikifanikiwa sasa nawao wanatoka kivyao. Pole yao
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata TANU ilitumiaga huo msemo! Ubora wa chama hutambuliwa kwa sera sio misemo, nyie ndo huwa mnachagua kanga kwa mipasho yake badala ya ubora wake? Mnajua maana ya Umkotho wa swize??
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Lakini ni kujua kuwa UMKOTHO WA SWIZE Uliwanufaisha kwa kuutumia? AU ULIWAMALIZA BILA MAFANIKIO; Mpaka

    MKUTANO WA AMANI BILA WA SIZWE TANU YEAH ilitumia Majina ya SHAMRA SHAMRA; lakini UHURU haukupatikana kwa

    NJIA HIZO...
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Bnafsi sioni haja ya CUF kuangaika,inabidi waendelee na kazi yao kutekeleza ILAN ya CCM,wao nichama tawala.
     
  8. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    m4c ki2 gani!
    Usiwe bendera au kasuku hebu jaribu kuitizama kwa undani CDM na uifahamu historia yake!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha hata mume wenu CCM A?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Umenena vema mkuu.......nashangaa mke( CUF) kumwacha mume(CCM) chumbani na kuanza kutapatapa barabarani!
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu huyo jamaa wa upande wa kulia ndo yule ambae sasa anapigiwa saluti znz. du watu timetoka mbali. ndevu kapunguza cku hizi.
     
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Imehaririwa kwa hisani ya CDM
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    8D6U9904.JPG Haka kachama hata sikaelewi, kanakurupuka tuu, au kanakumuka shuka kumekuacha.
     
  14. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dha cuf mna vijimisemo ambavyo hata mtu kuvitamka anaona aibu vya zamani kweli muwe uptodate na vijana jamani.
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Afadhali umempa nilikuwa natafuta neno la kumpa umenisaidia
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    kelele nyingi mnapata kura 2 tu,ujinga mtupu
     
  17. m

    masluphill Senior Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Historia *Kashaijua na ndo ka amua kuwa CDM,we kama una mafungamano na SISIKAF si mbaya.mki peana talaka utachagua pa kwenda
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Nilisoma hii thread mapema nikapata shauku ya kujua nini kinaendelea? Katika tafuta tafuta nimeibukia hapa link
    mchakamchaka nilipoisoma makala hii ndio nimepata mwanga kwa nini hiyo kauli ni kiboko ya CCM.
    Nafikiri sasa tunaweza kufahamu kauli mbiu hiyo ina maana gani!!

    Huo ndio ushindi wa kishindo wa Chama cha M...
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sarcastically but true.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    cuf bana....................
     
Loading...