Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chini ya utawala wa kikwete,Siku za ijumaa si salama tena.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Oct 19, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Miadi yako yote iishie alhamis coz ijumaa kama tunavyozidi kuona, hasa baada ya swala si siku nzuri kabisa kwani lazima mtu atoke ngeu na shughuli za kawaida kusimama.
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hivi hayo maandamano yao baada ya swala huwa yana vibali kutoka polisi? :mad:
     
Loading...