Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chini ya miaka 60 wewe si mjane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Mjane mdgo akifiliwa anafaa aolewe
    mjane asiefikisha miaka 60 sharti awe na mwenzie wa kumliwaza
    yawezekana we ni katka hawa walio chini ya miaka 60 sio maneno yangu ni neno la bwana mungu akakupatie mtu anaefaa kukuliwaza tena najua mapenzi ya mwanzo si kama ya huyu utakaekuwa nae lakini neno lamungu linasema kukueousha na dhambi si vibaya mjane akawa na wa kumliwaza ....
    Nawapa pole wajane mungu awape nguvu ya kuchagua mume mwema najua wengi sasa si wema lkn kwa hilo ukapate kupta hata bora ya
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna nn Pdidy?
     
  3. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :thumb::thumb:
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    I tim 5:9
    msikate tamaa wajane mungu anawapenda na anaitaji muwe na wenza...mapema iwezekanavyo huzuni na maumivu si mapenzi ya mungu daima
     
Loading...