Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinga na polisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mseseve, Apr 21, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mnamo mwaka 1983 nyerere aliamuru watu wote wa mikoa ya kusini warudi makwao kwenda kuendeleza miji yao wasije mjini basi ilkuwa kasheshe kwa ndugu zangu kina chukulubu kurudi kwao sasa police ilibidi ishke hatamu coz ilikuwa vigumu kuwatambua kwa sura lakini mambo yalikuwa rahisi kwa kigezo cha kuongea mambo yalikuwa hivi:polisi alieshka paketi ya sigara sport na sm kamuuliza mtu wa kwanza hiki nini kajibu kwa ufasaha.wa2 kasema chigara chipoti na echiem. Kakamatwa wa3 nae kakamatwa. Mhh wa 4 kuona nduguze wa nkoa wamekamatwa,kaulizwa na polis, kakaa kimyaa.polisi kawambia wenzake afande huyu jamaa ni bubu! Jamaa kuona anaitwa bubu kafungua mdomo kajibu. apande mimi chio bubu ila chitaki kuchema.nae kakamatwa na kurudishwa kwao.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Yeee yani kama angeuchuna tu polich achinge nkamata.chema tu ndomo haina bureki.
     
Loading...