Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinga balaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Capitano, Apr 10, 2011.

  1. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wamakonde wa sehemu fulani walikuwa wanaogopa sana maiti.Na hivyo akifa mtu hawamziki na wanahama kabisa kijiji. Lakini siku moja ikabidi kabla ya kuhama kijiji kumwambia maiti kuwa: Chacha chikiliza wewe marehemu,chichi tunahama tunakwenda kijiji cha mbali.Akija huyo kifo uchimwambie kama tumehama,ila mwambie kijiji kizima ulibaki peke yako asije akatufuata huko tunakoenda. Baaa
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha imetulia
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kwani Mmakonde chi Ntu?
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ahaa! kule alikuwepo m1 aliyekuwa akiitwa babu Sakarani. Nilipewa historia yake kuwa alikimbiwa na wenzake baada kuumwa saaana ila ule haukuwa mwisho wake kwani mwisho alipoa na kuishi muda mrefu kidogo.
    Kumbe hiyo ndo sababu ya kukimbiana
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    very funny
     
Loading...