Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China's Hilarious Invention - Toilet Seat!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by X-PASTER, Nov 8, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    China's Hilarious Invention - Toilet Seat!


    "Toilet seat" by China. Invented for those who have to spend more time in traffic jams.

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


     
  2. SnEafer

    SnEafer Senior Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very creative
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hee!!!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani wanapata sana matumbo ya kuharisha!!!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hayo magari yenye vyoo ndani nadhani yatasaidia sana ukishikwa haja na uku upo kwenye foleni...!
     
  6. K

    Kamii New Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha, the consequence of baby boom
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bonge la ubunifu kwa bongo tunaitaji kwa jinsi tunavyopoteza mda mwingi kwenye foleni nilishawai mkushikwa na tumbo nataka kuwai nyumbani nikakumbana na foleni kwa kweli sitaki kusimulia kwani na mkojo ukaongezea mh
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni ubunifu mzuri,but harufu je?alafu kwaiyo inakuwa ni kama poti ya mtoto heeeeeeeee?badae ukifika inabidi uitoe ili ukamwage uchafu!inaweza kuongeza kasi ya magonjwa kama UTI kwa wale wanaoazimisha magari.ni mtazamo tu
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi hiyo privacy ya kutumia hicho choo inatoka wapi ukiwa kwenye foleni au ndio mambo ya vioo vya giza?? makubwa!!
     
Loading...