Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

china wanyonga msouthafrica aliekutwa na madawa ya kulevya 3kg's;una ndugu kadakwa na kesi aijaisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    pamoja na kelele za zuma rais wa south africa kuomba wasimnyonge serikali ya china leo imeitimisha kesi ya madawa ya kulevya ya miaka mitatu iliokuwa ikimkabili dada etu wa kizulu akiwa anahangaika na maisha kuweka life super bahati mbaya akakanyaga nchi isiyo na mwelekeo kwenye mambo hayo

    Leo nasikiliza redio bbc wanasema dadaetu ambae jana nchi za afrika kama tano ziliomba china wasimnanii leo amehitimsha maisha ya kula ugali wa bure na a/c ya bure mjini ZOUNG-ZANG

    MWANGA WA MILELE AKUPEE EE BWAANA NA ........AKUANGAZIE UPUMZIKE KWA AMANI
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka raia wa uingereza alishikwa,prime minister wa UK alipiga kelele lakin wapi china wakanyonga,chonde chonde usifanye biashara hizo china,malaysia,singapore wananyonga,hizo biashara zifanyie uku kwa mkuu wa kaya si china
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Safi sana.Cjui na mahakama zetu tuwape/tuwabinafshie wachine?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Am sure kwa % kubwa huyo atakuwa Mtanzania, Wasouth Africa na michezo hiyo ni mbali mbali kabisa, ukweli ni kwamba Watanzania wengi wanatumia Passport za South kusafirishia unga kwa sababu Passport za Tanzania zimeshaharibiwa sifa sana na Watanzania wenyewe pamoja na Wanaigeria, kumbuka Hata Mzee Mwinyi aliwahi kulalamika kwamba alisachiwa sana bila kujali kama yeye ni Rais mstaafu, na hata mimi binafsi ni muhanga nimewahi kusachiwa sana Airport fulani ughaibuni.
     
Loading...