Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China "likes" Facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Jul 6, 2011.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,096
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    [video]http://www.cnn.com/video/#/video/business/2011/07/05/intv.china.facebook.chang.cnn?hpt=hp_t2[/video]
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Hawachezi mbali
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,096
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Wacheze mbali wachekwe AD!? Kila wakiona opportunity ambayo wanajua watatengeneza basi wanachangamka...Pia labda wanataka kuhakikisha wanakuwa na control ya aina fulani hasa ndani ya nchi yao.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    facebook , twiter , hi5... zimepigwa ban ndani ya china, google.com imechujwa ndani ya china inatoa results wanazotaka wao wenyewe... hawa jamaa wanataka contol tu, yasitokee yaliyotokea north africa
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    usema ukweli
    so far wamefanikiwa...
    na wanataka kununua Facebook kwa ajili hiyo
    kiu control.. kuiweka kwenye standard watakazo wao...
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    muda si mrefu wata control dunia...
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,096
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa AD maana uchumi wao unakuwa kwa kasi ya kutisha. Uchumi wao ukiendelea kukua kwa kasi hii ya sasa kwa kipindi kingine cha kati ya miaka 10 na 15 na USA wakiendelea kusuasua ukichanganya na ile population yao ya 1.4 Billion basi watakuwa ndio wababe wa dunia kiuchumi na kijeshi.
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    China noma alaf wako wamoja sana na hard working sana wale watu!
     
Loading...