Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China Kuigeuza Tanzania Kuwa Dubai

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ng'wanangwa, Mar 12, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Source: Uhuru
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Halafu ndiyo iweje?
    Kwa nini China ndiyo ifanye hivyo?
    Kwa nini na sisi tumekubali kupelekwa pelekwa kama magunia lakini??????????????????????
     
Loading...