Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China: Fraud phone suspects wamerudishwa China, kunyongwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 24, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wakati sisi Tanzania tunawachekea wezi wanaotumia simu na mitandao ya internet kuwaibia watanzania,uchina ni tofauti. leo wachina 126 waliokamatwa nje ya uchina wamepeleka uchina tayari kujibu mashitaka ya kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu,

    Tukumbuke kuwa mwaka 2009 pia wachina wawili walinyongwa kwa kesi kama hiyo

    BEIJING // China has executed two people for defrauding hundreds of investors out of millions of yuan in beauty parlour, cosmetics and property scams, crimes which the government described as a serious blow to social stability. The two executed fraudsters, Du Yimin and Si Chaxian, "seriously damaged the country's financial regulatory order and social stability", the supreme people's court ruled.
    IMG_20120524_144012.jpg
    IMG_20120524_144036.jpg
    IMG_20120524_143946.jpg

     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wewe unashabikia watu kwenda kunyongwa! kwani hakuna azabu nyingine adi kuwanyonga?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    waulize wachina,kwani mimi ni msemaji wa uchina?
     
  4. N

    Nyokamzee Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwann? Sisi tusiwakamate watuhumiwa wa ufisadi tuwanyonge? Au sheria yetu imexpire?
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi ndie msemaje wao.
    Kwani wewe unaionaje?mbona ipo poa tu.
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mawazo hayo ndo yanatufanya maskini wa kutupwa mpaka leo,viongozi wanakwiba mali za wapiga kura,halafu wanaogopwa kudaiwa,haya hebu r
    Linganisha uchumi wa tanzania na china,ambao wapo serious na wezi!kimsingi huwezi kuwachagulia wachina cha kuwafanya wezi wao,wanajua wanachokifanya,ndo maana wapo juu sana kiuchumi,ni level nyingine kabisa,acha ss tuendelee kubembelezana maana
    Tunachokiweza ni kuomba misaada tu,ambayo asilimia kubwa huishia mikononi mwa wenye peni za kuandikia mikataba
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena hapa wanajaa kweli kweli, juzi juzi Clouds FM ilirusha kipindi cha hawaa jamaa wanavyo tapeli watu kupitia mitandao ya simu, lakini mpaka sasa hatujasikia akikamatwa mtu na nna uhakika wanajulikana.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yaani kama tungewakabidhi wachina kupambana na walarushwa,matapeli na madawa ya kulevya,hii nchi ingenyooka na ndani ya muda mfupi tu tungesonga mbele.

    hebu jiulize,kwanini wachina tuliowasaidia chakula miaka hiyo,leo wapo juu kiuchumi kuliko sisi?
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmh!
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wanatisha kwa kweli...............

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kulikoni mkuu
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka hii brazil bwana acha kutudanganya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. k

    kihami Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mushahara wa dhambi ni mauti wanyonwe tu hao
     
  14. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya Saudi Arabia ndio inatisha zaidi, yaani hata huyo anayeua sijui anakuwa na moyo mgumu kiasi gani!!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...