Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China fires 3 officials after deadly train crash

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Jul 24, 2011.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Now talk about maamuzi magumu, swift decision making and no hadithi za kubembelezana kuvuana vyupi na magamba!

    43 lives gone, three people fired, kwetu, lazima tuunde tume, kisha kamati, uje muswaada, hadidu rejea, hoja binafsi....na kadhalika na kadhalika kisha ushahidi hautoshi, tuwaite Interpol na Mossad!


    China fires 3 officials after deadly train crash - World news - Asia-Pacific - China - msnbc.com
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Ndio Bongo yetu hiyo Rev, mtu pamoja na kuvurunda vibaya sana bado anaweza kuwa na kiburi cha kusimama mbele ya kadamnasi na kutamka SIJIUZULU! na BOSS wake Mawingu kimyaaaaa :( :( :(
     
  3. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    usisahau kuwa tatizo sio treni wala reli
    tatizo lilikuwa ni RADI sisi katika hali ya kawaida tungesema yote ni kazi ya Mungu
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama alivyosema Vasco da Gama II, "...serikali haileti mvua kutatua tatizo la umeme nchini...!" Uwezo wake wa kufikiri umefika mwisho sasa...Tanzania tumekwisha!
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Lets be serious; Radi ndio imepelekea yote hayo kutokea hao watu watatu wamejiuzulu kwa misingi ipi?

    Kulingana na uzoefu wao .... Hili ni swali litakaloulizwa na Mh Rais, Mawaziri wake wote, Wabunge na Viongozi wote wa Taifa letu!

    HOPE YOU WILL WAKE UP!!!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Badala ya kujifunza mambo km haya,,,,,,twaomba misaada
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    eti analitukana bunge kwamba ni kama komedy. hii sawa na kututukana watz wote mana sisi ndo tumewaweka pale. Watu wengine bwana wameiba mpaka wamevimbiwa
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Huyo ni rahisi ama RAIS?
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Mungu naye anabeba lawama zisizostail. Inawezekana hata zile mil 50 zilizochangishwa watasema kazi ya Mungu eh?
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa Tanzania jamaa wangeongezewa mshahara na tungeambiwa kazi ya Mungu hio.
     
Loading...