Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiluba v/s malkia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Feb 14, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Wakati bado mpya mpya kwenye ikulu ya Lusaka nchini Zambia rais F Chiluba alipata fursa ya kumtembelea malkia wa Uingereza Elizabeth saa ya makulakula ikawadia meza imesheheni kila aina ya maanjumat Chiluba akagundua mke wake Vera bado kaushamba hakajamtoka nakuchanganua mpangilio wa mezani hawezi Kwa ujasiri wa ajabu akamwomba malkia amruhusu sala yakuombea chakula aiendeshe yeye kwa kilugha (kiwemba) baada ya kuruhusiwa akaanza"Mke wangu Vera kaa makini unisikilize kitambaa cheupe nichakujifunga chakula kisikudondokee kwenye nguo kijiko kikubwa kiasi ni kwa ajili ya supu hiyo uma unashika na mkono wa kushoto na kisu mkono wa kulia mambo mengine uwe unaniangalia ninavyofanya AMINA"
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo alicheza vyema
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!! Hapo lazima wapambe wake walistukia mchezo mzima!
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo alionyesha kwel anamjal mkewe safii
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hapo hata Malkia akija kugundua anaweza akampa jamaa nishani ya Upendo....
    Dah, so impressing.....
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakutaka kuaibishwa lol! Kuna mwarabu alienda Zambia sasa wazambia wakiitana wanaanza na 'mamdalaa' sasa muarabu akawa anadhani wanaitwa Abdallah,aliporudi kwao akawasimulia wenzake nimeenda Zambia kila mtu anaitwa Abdallah majina mengine sijui hawayapendi.
     
  7. P

    Pokola JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hoi Ruwa Mndumii!!
     
  8. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ApaWoomiii!!! Roko mangi!!!
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aika mbe kumbe mwivyoo saa!!
     
Loading...