Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chilling story of a Dar school - kasi, ari na nguvu mpya !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Mar 24, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Sina la kuongezea - ya Bongo hayanishangazi tena. Kama hii ni jijini Dar es Salaam je huko kwingineko ? It is chilling !
     
Loading...