Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiligati yuko wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 19, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu wana JF hivi Chiligati mbona yupo kimya sana au naye anapumulia mashine? milioko jimboni kwake tafadhari tupeni taarifa. Alisikika sana wakati wa kumuweka pembeni Bashe. Nadhani yeye ndiye katibu mwenezi wa ccm.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    anapumulia mashine hali mbaya jimboni kimsingi hakubaliki kabisa huwa analazimisha kushinda kwa nguvu nguvu sana.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilikuwa manyoni kwenye utafiti wangu,jamaa hapa hakubaliki kabisa ukitoa kijiji anachotoka cha kata ya chikuyu,alitumia pesa nyingi sana kwenye kura za maoni kufanya hujuma na ametangaza hatagombea tena,hali nya upinzani hapa ni ndogo sana kwani mwamko wa kisiasa hapa manyoni mashariki mdogo tokana na watu kupewa vitisho,na wapinzani kusimamisha wagombea dhaifu,kasheshe lipo manyoni magharibi,jimbo ni la chadema chini ya mgombea wao lupaa,watu hawtaki kusikia hiki chama kizee,hata rais alipokuja walizomea
     
Loading...