Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiligati, Mkuchika, Makala, Mh'd Dewji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 6, 2007.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuwaangalie hawa, John Chiligat, George Mkuchika, Amos Makala na Mohamed Dewji, wanaweza kuingia katika sekretarieti moya ya CCM
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Chiligati anaweza kuibuka Katibu Mkuu mpya....
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,655
    Likes Received: 9,279
    Trophy Points: 280
    But not Mohamed Dewji.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Yah, huenda kapteni huyu akaunyaka ukatibu, ingawa mhe, Makamba kaomba huruma kuwa sisiemu isimmwage,kwani atachekwa na wapinzani akitupwa.
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Dewj alitajwa kuwa Mweka Hazina, lakini sasa wanasema Makamba anaweza kurudi, lets wait for les than 30 mins
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mie sitaki kabisa kudiscuss sisiemu ya sasa,atakeyeshinda ni sawa tu ila ni nani atahoji mkataba wa Richmonde hadharani?
    yuko wapi shujaa wa kuhoji mbona mafisadi hawashughulikiwi?Ufisadi si tendo la kiroho na by deafault Mungu awezi kuwabariki viongozi hawa...
    Mwanakijiji hakuna haja ya kuwaomba wana wa watanzania kuwaombea mabaya hawa watu manaake watapigwa na dhoruba by default,
    wana wa watanzania naomba muombee sana mabdiliko ya ukweli yaje katika nchi yetu,Lowassa aanguke vibya katika jimbo lake la Monduli,Jk apate asilimia 53% tu za kura 2010,Wapinzania wachukue zaidi ya asilimia 50% ya majimbo yote ya kura
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Makamba atarudishwa, ili kutuliza speculation halafu baada ya muda kidogo (a year or so) ataomba kujiuzulu kwa sababu zozote zile, and then, kabla ya 2010 CCM itakuwa na Katibu Mkuu mpya. That is my political foreseeing.
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Huenda ikawa hivyo, maana sisiemu kwa tiktak nawaaminia.
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makamba -secretary general

    Amos Makala-FEdha

    Kidawa-Oganizainesheni

    Membe-Mahusiano ya mambo ya nje

    Source:Nchimbi
     
  10. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nasikia jana Muungwana alipita humu JF kucheki wanaongea nini,hii nimepewa na kada mmoja wa sisiemu..Muungwana asubuhi alikuwa akiwaauliza hivi hii Jf ni ya nani?
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kapita Ili aifanye nini hii JF?
    Wamwambie kuwa hii ni ya Watanzania wote, walio na wasio sisiemu, walio na wasio nchini, walio na wasio na vyama, walio na wasio nacho, wenye elimu kubwa na ndogo nk, ili mradi baraza linaenda.
    Ni vyema kama muungwana anapita, maana huenda akapata mawili matatu ya kumfaa katika kuijenga Tanzania.
     
  12. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukichanganya na Handsome safu ya wanajeshi inatimia. Chama cha kijeshi eeehh, no wonder kinaitwa chama cha mapinduzi ya kumpindua mtanzania kwenda kwenye umasikini.

    Asha
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Udaku at its best!
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo FD unataka kila habari inayohusu sisiemu lazima uitoe wewe?kama unataka kaongee na sisco mtiro akupe kati za assistant chief of protocol,
    kama udaku tuambie Ukweli
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii imekaa vizuri kweli ...imetulia
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sijui ndugu yetu FD anazungumzia udaku upi... Kwanza hapa kabla hata ya kutangazwa rasmi, hii thread iliwataja Chiligati, Mkuchika, Makala na Mhd Dewji kama watu wa kuangalia. Maana ya hiyo ilitokana na taarifa za wakati huo. (Mapema Jumanne mchana) ambako watu hao walipewa maelekezo maalumu, na wao kuonekana kuchanganyikiwa kidogo, kabla ya Chiligati, Mkuchika na Makala kuitwa tena mahali. HAKUNA CHA UDAKU MPAKA HAPO.

    Ama kama ni alichosema dada Asha, kwamba safu ya wanajeshi imetimia, hakuna cha udaku kwani, Luteni Kanali, Jakaya Kikwete, Luteni Yussuf Makamba, Kapteni George Mkuchika, Kapteni John Chiligati. Hao wote ni wanajeshi. Ukimuongeza na Bernad Membe (shushushu) anabakia Amos Makala ambaye hatujui alikotokea ama kupitia, ila mpaka hapo sekretarieti yote na Mwenyekiti wao ni wanajeshi, ukimuondoa Amos Makala na wale wa Zanzibar, ambao nao pengine ni kwa kutowafahamu walikotoka. HAKUNA UDAKU mpaka hapo.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,655
    Likes Received: 9,279
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu HALISI,
    Anachokifanya FD ni kupunguza makali ya ukweli wa jambo hili,anafahamu fika kuwa huu si udaku na ni jambo zito sana la kulitafakari kwa kina, IS CCM A MILITARY PARTY?
     
  18. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2007
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuondolewa kwa Jaka Mwambi ndani ya Sekretarieti ni mapinduzi ya kifikra na vita yenye mafanikio dhidi ya watu ambao wamekuwa wakimharibia JK;hatasahaulika kwa aliyofanya Morogoro kuelekea uchaguzi mkuu,Makamba naye amshukuru mungu kwa uungwana wa JK ila binafsi nampongeza m/kiti na timu yake. Amedhihirisha kuwa ni mpenda Tanzania nambari 1. Keep it up Jakaya.
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2007
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ataka kujua so what? yampasa mtu mmoja kufa kwa ajili ya wengi. We are not zombies as he thought when we gave him the unriavalled victory in 2005. he nust know that in 2010 he will be the most unpopular presidential candidate in the history of Bongo.JF is there to witness.
     
  20. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2007
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    He must know that in 2010 he will be the most unpopular presidential candidate in the history of Bongo.JF is there to witness.
     
Loading...