Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiligati: Acheni kuandika habari za wanachama wa CCM kujiunga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 7, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naibu katibu mkuu wa CCM John Chiligati ameshutumu tabia ya vyombo vya habari kushupalia suala la wanachama wanaotoka CCM kwenda kujiunga na CDM.
    Chiligati ameshauri vyombo vya habari kuandika mambo ya msingi yanayohusu maendeleo ya watanzania na si kila siku kuandika habari za wanaCCM wanaojiunga CDM.
    Chiligati alikasirishwa na maswali ya waandishi kumtaka atoe maoni yake kuhusiana na wimbi la wanachama na viongozi wanaojiunga CDM kutokea CCM.
    Source:Tanzania daima.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kwani hiyo siyo habari mhimu?
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mkuu!!
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Karibu sana comrade .....
    Tumpotezee tu huyo Gamba
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Molema c niliambiwa kala ban?au huyu ni yupi
     
  6. kipenga

    kipenga Senior Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chilgat yupo sahihi kabisa, yawapasa waandish wa habari waandike mambo yamaendeleo katika jamii, siyo kila siku cdm na ccm mpaka lini!!?? wajaribu kuzungumza mambo yanayomgusa kila mtanzania kwa upande wake, tunatengeneza nchi siyo chama.
     
  7. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inawauma sana na inawachoma sana.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu hatimaye nimerudi
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu huwa haki ya mtu haipotei....
     
  10. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atajijuuu!ye alidhani habari ni zile za viongozi wa CDM kukamwatwa na askari?hiki kimbunga tu anaanza kuweweseka je tsunami inayokuja 2015 si ndo ataanza kuchapana na wahariri?
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu ni mwaminifu mapambano yanaendelea....
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kuwa hawa gama wanapewa kitu kidogo
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu Molemo ... karibu tena humujamvini
     
  14. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu oooh, je Makamo wa rais alipoenda Nachingwea na kuvuna wanachama eti 800 toka CDM Mh. Chiligati alisema chochote? Huyo huyo Chiligati magazeti yalivyomwandika amewasahau wapiga kura wake wa pale NUNJE kambi ya SUKAMAHELA, wakoma wanaomba barabarani na magodolo yao wametapeliwa Chiligati alisema hayo ni magazeti tu. Sasa akubali tu matokea kimbunga bado kinakuja.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Magazeti yatauzwaje?
    Basi waandike JK safarini kutembeza bakuli la rambirambi make inchi ishadedi.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante sana kamanda nimerudi.
     
  17. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kwani habari muhimu yeye anazipimaje? Na umuhimu inategemeana kwa nani! Manaake ya muhimu kwake sio ya Muhimu kwetu and vise versa, Wangekuwa wanaandika jinsi wana CDM wanavyo hamia CCM ingekuwa ya muhimu kwake! Shortsitedness!
     
  18. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ama kweli mkuki kwa nguruwe.......wamesahau mwenyekti wa chadema mkoa wa Mbeya alipo jiunga na CCM vyombo vyote vya habari vilitangaza takribani wiki nzima mbona hakuzuia...
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ccm hawakutarajia kabisa haya mabadiliko,tumuulize chiligati mara ya mwisho ccm kufanya mkutano wa hadhara ni lini?
     
  20. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naona wandishi wa habri wanaanza kupangiwa habari za kuandika kwenye vyombo vyao....
     
Loading...