Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Child named Adolf Hitler removed from home in New Jersey- Hanyimwa Keki ya Kuzariwa

Discussion in 'International Forum' started by Shadow, Jan 15, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Tanzania, watoto walipewa majina kama Sadam na mengine ya ajabu ajabu. The parents sound to be antisemitic people

    Report: Child named Adolf Hitler removed from home in New Jersey
    DAILY NEWS STAFF

    Updated Wednesday, January 14th 2009, 3:09 PM


    Schultz/AP

    Boy named Adolf Hitler denied cake

    A young boy named Adolf Hitler, who attracted national attention when a local supermarket refused to make a birthday cake with his name on it, has been taken away from his parents by authorities, according to a local website.

    LehighValleyLive.com reports that Adolf and his sisters, JoyceLynn Aryan Nation, 1, and 8-month-old Honszlynn Hinler Jeannie, were removed from their home by New Jersey's Division of Youth and Family Services.

    No reason was given for why the children were removed, however, and Holland Township police chief David Van Gilson told the site they had not received any reports of abuse or negligence.

    Back in December, the boy's parents, Heath and Deborah, were outraged when a local ShopRite declined to provide them with cake for Adolf's birthday.

    "They're just names, you know," Heath Campbell told the Easton Express-Times in December. "Yeah, they (the Nazis) were bad people back then. But my kids are little. They're not going to grow up like that."

    However, Heath reportedly denies the Holocaust and their home is decorated with swastikas.

    The parents were to attend a hearing regarding their children on Tuesday, but it was apparently postponed.

    Report: Child named Adolf Hitler removed from home in New Jersey
     
  2. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hanyimwa keki ya Kuzariwa?? Babu swahili akikutia mkononi atakunyonga unless useme hiyo ni lugha nyingine na sio kiswahili.
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii si swahili ila ni KOJANI, wajua kule hapana sema kanyimwa, wasema hanyimwa, lau kana kariri ati- tihtehteh- sound like JOTI
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ndio tatizo la uwoga wa wazungu; sikumbuki mwaka ila huko Ujerumani kunna mzazi alikataliwa na halmashauri ya mji na kushidwa kesi mahakamani kwa kutaka kumwita mwanaye OSAMA na wala sio Osama Bin Laden.

    Wazungu hupiginia haki na uhuru lakini kila siku nakutana na vitu wanavyofanya vinavyopingana na dhamira/ kauli zao. Hebu cheki mauaji ya Gaza- no European/American cares. Lakini linapokuja suala la kuwapinga Wayahuji (antisemitic- ingaa Waarabu nao ni Semitic; kwa mjibu wa Biblia na Quran) wanakuwa wakali sana.

    Ila hakuna marefu yasio na ncha.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    nani anamkumbuka immigration wa Sumbawanga alichokipata?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    imenikumbusha padre fulani alikataa kumbatiza mtoto aliepewa jina la kiislamu na wazazi wake.....ikabidi wabadilishe jina aitwe majina ya kiroma.....
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Du aisee, Yaani hakimu na akili zake akasikiliza kesi ya mbwa kuitwa immigration na kumhukumu kifo.
    Inafanana ya mbwa kuvishwa T-shirt ya CCM, Tarime teh teh!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...angeitwa Joji Bushi wangetamani 'kumtupia kiatu' :)
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Generally kumwita mtoto wakao jina ambalo ni kikwazo kwa jamii is basically an anti-social behaviour.
    Hitler kaua watu wengi sana -karibia 40 million-sawa na population ya Tanzania, wala Hitler hakuwa shujaa na hakuwa na tabia ya kuigwa na binadamu yeyote.
    Hivyo kumwita mtoto wako jina ambalo halina mvuto kwa jamii ni kutegemea shari kwa vyovyote.
     
Loading...