Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Child Hood Memories

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Sep 12, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nilikuwa naona kina Mwali na wenzie wako bize wanasimuliana kuhusu playstation sijui xbox 360, sasa wakati wetu ilikuwa hakuna izo ndude, kulikuwa na vitu kama hivi
    na mimi ndo nilikuwa nashikilia ubingwa maana nilimaliza level zote.....
    [​IMG]

    haya na nyie leteni kumbukumbu zenu za utotoni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!!! Enzi za brick game...Kumbe ndio wewe ulikuwa unanionea kwenye hii game eee???
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    my dear utoto wangu hivi vitu havikuwepo, nakumbuka mimi nilikuwa napika michanga na kuchoma sindano midori hahahaha. Hizi ni dotcom za watoto wangu ndiyo wamecheza.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mie nakumbuka enzi zangu nilionea sana kwenye hii kitu aisee

    [​IMG]
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!!! Kumbe wewe ulikuwa unacheza ile michezo ya baba na mama?
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Young Master na Caroline Danzi ujue enzi izo watoto wajanja tulikuwa ndo tunaacha kucheza kombolela tunahamia kwenye digital world, wakati tuko darasa la tatu mshikaji ndo akaja na nintendo gameboy ebanaeeeh wote tukaanza kuwa marafiki zake, unacheza kidogo anakunyang'anya hahahhahahhaha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nilikua napiga game boy hadi class, ticha anafundisha mzee nakula Tetris kama kawa
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hela yote ya kula mihogo ilikuwa inaishia kwenye kununua betri za Game Boy na Brick Game...ha ha haaaa!!!
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpaka leo napenda watoto na kuwahudumia. Unajua zamani hizo hatukuwa na michezo mingi zaidi ya kucheza Kombolela, rede, kuruka kamba, kukimbia, kuimba. sasa hivi watu wanaangalia DSTV, game kibao etc. Mimi nimeanza kuona TV ukubwani, kutwa tuliuwa tunasikiliza vipindi vya mama na mwana (Deborah Mwenda). Kila mumamosi saa nane lazima tugombanie radio.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You reminded me of ...these phrases
    Oooh my god.....carry on ....thats good.​
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh
    mi nakumbuka kutengeneza mipira ya nage na soksi, plastiki bagi halafu unaweka
    jiwe katikati
    ili mpira uwe mgumu a u travel fast.

    halafu tulikuwa tunapenda kweli ku juggle na ndulele.

    kitu cha dukani"special" tulicho kuwa nacho ni gololi..

    nimemiss maisha yangu ya utoto.. to bad I can't go back :(
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wengine walikuwa wanatengeneza watoto kwa kutumia vijiti na maua ya ndizi teketeke
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hadithi za UA JEKUNDU
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mimi nakumbuka ilikuwa asubuhi siku hiyo sikwenda shule "chekechekea" .. ingawa ilikuwa sio mbali na home ni nyumba ya nyuma tu! ... tulivalishwa kanga "tulikuwa watatu" ... nikapewa hii game na mjomba ilikuwa mpya alikuwa amerudi kutoka ughaibuni ... kila mtu alikuwa mkarimu sana kwetu nyumbani siku hiyo....hadi nikawa nashngaa najiuliza hivi leo sikukuu ama..? jioni akaja rafiki yake mzee alikuwa anafnya kazi muhimbili akaja kutufanyia sunna "kutahiriwa" ... nikiona hii kitu nakumbuka hiyo siku! dah! siku niliyo ingia rasmi katika dunia ya uanaume !.....
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Binti chura! hiyo hadithi mpaka leo huwa nasimulia watoto wangu. siku haiziruidi tena. Enzi hizo nalazimishwa kulala mchana, nakasirika. sasa hivi natamani, siwezi.
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mambo ya kula furu na ubuyu wa maji ule!dah!enzi izo mlimani primary!wapi mama mndolwa na mwl mlacha,mama semboja,mama mmari,mwl mjwahuzi,mwl elihuruma,!
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hii ndio yenyewe..................Priceless..............sio watoto wanakuwa couch potatoes
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    master hiyo ya kwako haiwahusu wasichana.
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah na kuzaa washazaa kabisa maana namwona mtoto hapo japo kalala karibu na jiko.vipi kuhusu mchezo wa kibaba unaikumbuka hiyo .
     
Loading...