Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiku keto aondoka la familia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalulu Metusela, Jan 20, 2012.

  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chiku keto aondoka la familia na amesema wazi kuwa chidi ndio chanzo kwenye mpango mzima wa yeye kuondoka., kwamba chidi hajui management na pia si muwazi., sasa hivi la familia ina watu wawili sababu lameck nae alishasepa.., ni chidi show ndio inampa kichwa...?? source ni kiss fm., D7 phone interview na chiku
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Du kweli ni nomaaa chiku k balaaaa
     
  3. K

    Kalulu Metusela Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh.., nimependa sana alivyoongea wazi na kujibu kila swali.., huu ndio uharakati wenyewe..!
     
  4. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chiku keto ni mwanaharakati wa kweli hajaficha k2 chid cyo kiongozi mi mwenyewe nilikua nasikia la familia kwenye nyimbo 2 na cyo management big up chiku mwache chid na chid benz show yake
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    bora asepe.chid boya tu.
     
  6. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kufoka na ku manage ni vitu viwili tofauti. Aajiri meneja
     
  7. K

    Kalulu Metusela Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwelii., na kilicgompa uboya ni hicho kishow chake., anaiga kina xzibit
     
  8. K

    Kalulu Metusela Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno..!
     
Loading...