Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiku Abwao Chadema aitikisa CCM Iringa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 12, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Katibu wa chadema wilaya ya Iringa vijijini Felix Nyondo akimkaribisha mbunge Chiku Abwao leo
    CHADEMA cha demokrasia na maendeleo (chadema) wilaya ya Iringa vijijini kimeanza kukibomoa chama cha mapinduzi (CCM ) baada ya aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi kata ya Luhota na mjumbe wa kamati ya utekelezaji CCM wilaya ya Iringa vijijini Sihuna Kapalampya kuhamia Chadema na kuwa mwenyekiti mpya wa Chadema kata ya Luhota .


    Kapalampya amejiengua CCM na makada wengine wa chama hicho na kuanzisha ofisi ya mpya ya Chadema katika kata hiyo ya Luhota .


    Kapalampya alisema kuwa sababu ya kukihama chama tawala ni kutokana na viongozi wa serikali ya CCM kwenye kata hiyo kuendelea kukumbatia vitendo vya ufisadi na kutafuna fedha za pembejeo za kilimo zenye thamani ya zaidi ya shilingi milioni 12 ambazo wakulima wa kata hiyo hawakunufaika na pembejeo hizo zaidi ya viongozi wa serikali ya CCM .


    Akiwapongeza viongozi waliochaguliwa na makada hao wa CCM waliojiunga na Chadema na kufungua ofisi ya kwanza na Chadema vijijini ,mbunge wa viti maalum mkoa wa Iringa Mhe.Chiku Abwao (Chadema) alisema kuwa wakati wa ukombozi wa kweli kwa watanzania umefika na kuwa hali ya wananchi wa vijijini kuanza kuichukia serikali ya CCM umeanza katika kata hiyo ya Luhota jimbo la Kalenga linaloongozwa na mbunge wake Dkt Wiliam Mgimwa (CCM).


    Mbunge Abwao aliwataka wananchi wa vijijini kutokubali kutishwa na CCM na kuwataka kuendelea kukihama chama hicho cha CCM na kujiunga na Chadema chama chenye malengo ya kweli ya kuwakomboa watanzania.


    Hata hivyo aliwataka wananchi kutoa ushirikiano mkubwa kwa Chadema ili kuhakikisha kuwa Chadema kinaendelea kuwa na wanachama zaidi jimbo hilo na kuwa hivi sasa mkakati wa Chadema ni kuwa na nyumba 20 tofauti na CCM ambayo ina nyumba 10
     
  2. sodeely

    sodeely Senior Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Saaafii!
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mambo hayooooo!!!!
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siasa za Iringa bwana!! mbona hii habari kwenye kila forum inabandikwa.
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wameanza hodihodi nyingune......
     
  6. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    magwandaaaaa.............!!!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha hao watu hata kumi (10) hawafiki wewe ndio unaita "kutikisa"?
     
  8. S

    Stany JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hik ndicho tunachotaka cdm haswaa!!
     
  9. M

    MPG JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana mama,Iringa tunakukubari,wamebaki watu wa kijijini tu kuelimika na wajinga wachache mjini,ila ukombozi umefika dhidi ya CHADEMA kuwakomboa wananchi
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Watu wananunuliwa hadharan aiseh hapa ipo kazi
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    safi sana mpiganaji wetu mheshimiwa Chiku Agwao,endelea kukiimarisha chama huko vijijini.
     
Loading...