Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chikawe aikabili M4C kwa kugawa sanda Misikitini Nachingwea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Jun 5, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa Nachingwea Bw Chikawe, alipopata habari kuwa kizaazaa cha M4C kilicholeta maafa makubwa kwa CCM Mkoani Mtwara kitaingia Wilayani kwake leo J'5 likitokea Wilayani Nanyumbu Mkoani Mtwara, basi jana nzima alikuwa akihaha kwenye Misikiti mbalimbali kama vile Misikiti ya Kata za Namapuya, Nditi, Mtonda, Nachingwea nk akigawa Sanda za kuzikia Maiti kwa biidii! Ingawa matangazo ya mikutano ya leo yalishaanza kutolewa, lakini inasemekana Convoy hilo la M4C limebadilisha ratiba na ruti yake hivyo halitafika Nachingwea leo, bali litafika baada ya siku 3 au 4 hivi likitokea Lindi Mjini, hivyo atakuwa amepata nafasi zaidi kwenda kufungasha Sanda nyingine zaidi za kugawa katika Misikiti ya Kata zilizobakia!
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yani anagawa sanda inamaana anawatakia umauti watu wake na wanaopokea kweli na hamnazo!!
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    It is too little and too late
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huyu naye amefikia mwisho wa kufikiri kama ni kweli!
     
  5. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    akagawe na majeneza makanisani...kuna vitu vya kugawa jamani duh!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu, mifumo yao yote ya fahamu ilishakufa, uwezo wa kufikiri kwishnei. Anataka wapiga kura wake wafe au anawalaani? watu wanalia maisha magumu, kisha anawapelekea sanda....CCM...LoL!!!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Waacheni wafu wazike wafu wao!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaanj sanda amabayo haizidi hata 20,000 kwa misikiti isiyozidi hata kumi ndiyo anaweza kujinusuru na M4C? Kama ni kuishwa sera basi huu ndiko kwa mwisho kabisa.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anagawa sanda badala ya kugawa madawa mahospitalini hii ni hatari sana anachuria watu Vifo hafai kabisa. Mwishoni atawagawia sumu ili waweze kutumia hizo sanda
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    loh.... Hapo mbunge wamepata....labda anawatakia kurest in peace vyema.......
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kusini mmedharaulika yaani among all rushwaz nyie mnapewagwa za SANDA????????? Forgive my understanding
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sanda!!!! Haiwezekani. Kwani huko kwa siku wanakufa wangapi?
     
  13. s

    slufay JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Una agenda ya siri,,,, SANDA,,, sidhani kuwa hiyo ni matatizo ya wananchi wa jimbo lake
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani huko shule zina vitabu?!!
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,036
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo dar es salaam wanajengewa maghorofa ila wa mtwara wanapewa sanda...kweli watu wa kusini ccm inawaona hamnazo

    hivi inawezekana kugawa sanda arusha au MUSOMA?? mbona tunadharauliana ivyo jamani???
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poor thinking, poor strategy. huku ni kukurupuka na kutojua nini cha kufanya i.e. kupanic!

    Huwezi kwenda kuwagawia wapiga kura wako sanda!!! kwanza ni laana na pili ni kuwaona hamnazo! sidhani kama matatizo ya wananchi wa jimbo lake ni namna ipi ya kuwazika wafu wao.

    Kama hao wapiga kura wake hali zao za maisha zimekuwa ngumu kiasi cha hata kuwasitiri wafu wao kwa sanda, basi ni sababu tosha ya kumweka mbunge wao na chama chake pembeni kwa kuwafikisha kwenye ugumu huo wa maisha!!! Poleni sana CCM! Haya ndiyo matokeo ya chama kutokuwa kimoja.

    Kila mtu anajiamulia kivyake kwa uwezo wake wa kufikiri ...ingawa akichemka kama alivyochemka waziri huyu wa sheria, itakayoumia ni CCM!!
     
  17. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,103
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Haya ni matusi kwa wapiga kura wake yaani ameona hakuna msaada mwingine anaoweza kuwa saidia isipokuwa yeye amewaona wao ni wakufa tu.je?.na sanda yake ameiandaa.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    This is layman solution.
    Hakika kuitetea CCM unatakiwa uwe na akili ya maiti.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anachojaribu kufanya ni kumlisha ngombe ambae tayari ashauzwa kwa bei ndogo
     
  20. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh !! UMASIKINI WAKUKOSA NDOTO NA MAWAZO NI MBAYA SANA!! Kunamsemo "Masikini haishiwi ndoto" sijui huko kusini kama itawasaidia
     
Loading...