Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chikamoo Obama

Discussion in 'Jamii Photos' started by CAMARADERIE, May 25, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Damu ya kibantu haifutiki bana

    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa
     
  3. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cool pic
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Nephew wangu anasemaga, "Kakoooo!"
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kaona chawa huyo mtoto...
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda sio White House.
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Very interesting. Hivi hii ni practice ya Kibantu?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huu utamaduni wa wapi?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii sasa inakuwa ni kisa cha kinyozi na mnyolewa, mradi mnyolewa ana chawa basi ni lazima kinyozi awe na chawa! au sio?

    Macho kama panya aliye rembwa!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wawamakonde wa newala huo..
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nimesoma hiyo news kwenye yahoo news, huyo mtoto alimwambia Obama nataka fahamu kama na wewe nywele zako ni kama za kwangu... sio kwamba alikuwa anampa shikamoo

    "I want to know if my hair is just like yours," he told Mr. Obama, so quietly that the president asked him to speak again.

    Jacob did, and Mr. Obama replied, "Why don't you touch it and see for yourself?" He lowered his head, level with Jacob, who hesitated.

    "Touch it, dude!" Mr. Obama said.


    read: Boy who touched Obama
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    White house akiingia chawa detectors zinamuona, waoga wale usiwaone hivyo. Hawaruhusu hata sisimizi, wanaona labda anaweza kuwa ni robot seuse chawa, ndio kabisa, wana bug detectors kila namna humo.

    Hiyo ya Downing Street si unaona "runs past" na kaonekana. Yaani kakatiza tu njia lakini kaonekana. chawa haingii ndani huko.

    Hiyo ni asili na haipotei, mtoto kaambiwa "kaamkie" na Obama anayajuwa hayo, si wa hukuhuku huyo, kauchinja tu. Mzee kichaka angeyajuwa hayo?
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Katika hiyo picha yahoo ndio nani?
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe wa wapi....????!!!! Hujui website ya YAHOO au unasanifu....????!!!!

    Search google neno yahoo utamjua alivyo maarufu....!!!
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kimbele mbele nayo kumbe sana
     
Loading...