Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chifu msopa ndo nani katika nchi hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 23, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yeye analiomba Jeshi la police kuzuia Maandamo,migomo hasa ya vyuo vikuu.ichunguzwe,
    Source.tbc 1
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameongea kama ametumwa tena anasoma labda kaandikiwa,he is a puppet of a certain political party
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nakubali aweza kuwa ametumwa lakini wewe unaetaka kujua mwenzio tena mtanzania mwenzako ni nani? ni kukosa uvumilivu wa wazi kwa mawazo ya wengine na hili nashauri mliangalie vizuri watanzania wenzangu na hasa watumwa wa siasa msio nahata chembe ya moyo wa uvumilivu kwa wenzenu kiasi cha kuona wenzenu hawana haki na hata Rais hana haki ya kuamua mpaka muambiwe mutekenywetekenywe wee na wakati mwingine muonekane mkiwa naye ikulu.
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    uhuru wa kuongea
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mapovu tuuu
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sioni kosa la kutaka kumjua mtu tena aliyeamua mwenyewe kabisaaa na wenzie kujulikana, wewe kama humfahamu tulia tu, unajua there is this law KNOW WHO YOU'RE DEALING WITH DO NOT OFFEND THE WRONG PERSON, kwa hiyo yuko sahihi sana kutaka kumfahamu,hata mimi nataka kumfahamu,
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Chifu Msopa ni mzushi mmoja hivi,
    Njaa njaa, ukimuangalia tu utajua maisha "yamempiga".
    Ni kati ya wale vijana ambao hawajui wajibu wao kama vijana wa nchi hii hivyo yuko tayari kuangamiza kudni kubwa la vijana wenzie kwa malipo kiduchu (snitch).
    Ongea yake + kujichubua kwake kunapelekea akili yako kumkumbuka zaidi David Cameroun kwa haraka mno.
    Ni kijana ambae hajui atendalo, muoga wa mabadiliko na mlalamishi lalamishi hivi.
    Kwa nlivyomuona jana alivyochoka, inawezekana kabisa leo ukimfuata na fungu la kutosha ukamtaka akanushe kua sie yeye aliesemea vile atakubali kabisa.
    Zubeda, wahitaji kumjua zaidi ya hivi???
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Inatosha Nimeona ana element za Usho****
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kunielewa,
    Pia ahsante kwa kumuelewa sasa Msopa
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ana akili ya kushikiwa yule mtoto, vinginevyo hawezi kuongea ujinga kama ule. Sidhani kama anajua kwanini yupo/anaishi.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Uchifu Nao kautoa wapi?
    UCHIFU NA USHIRIKINA HAVIACHANANI.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tbc ndo wanapena kuonyesha watu kama hawa. kigezo ni kutetea ccm tu..
     
Loading...